Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Cáp iphone trên Audi A3

Tập Lái
30/5/15
5
0
1
26
Em vừa mua 1 cọng cáp nối iphone với con A3 trên Amazon nhưng về chỉ sạc pin được thôi ngoài ra ko thấy kết nối gì đc vs xe hết :( hix
Các bác giúp em ạ
mất công mua tận Amazon

Hạng B2
11/12/12
275
273
63
Vẫn nghe và sạc bình thường mà Bác, Bác kiểm tra lại đầu cắm của jack vào xe xem, nếu lỏng ko chặt (2 nấc) thì chỉ sạc thôi ko nghe đc đâu.... Nếu kiểm tra hết rồi mà ko đc..... Cái dây đó có vấn đề.

• Like
Reactions: trietxlr8
Tập Lái
30/5/15
5
0
1
26
R
Vẫn nghe và sạc bình thường mà Bác, Bác kiểm tra lại đầu cắm của jack vào xe xem, nếu lỏng ko chặt (2 nấc) thì chỉ sạc thôi ko nghe đc đâu.... Nếu kiểm tra hết rồi mà ko đc..... Cái dây đó có vấn đề.
Thế em nó có hiện tín hiệu j lên cái màn hình mmi ko vậy bác ??

O_O
Hạng B2
13/3/15
102
101
43
45
Bác chủ gọi hãng kiểm tra code hay mã số của cáp iphone cho A3 có giống code của cáp bác đang có hay không. Khác một cái là không dùng được nhé. Em bị một quả giống bác rồi. Em đặt mua cáp iphone tận Audi Stuggart mà vẫn bị lộn.

Bác chủ chạy A3 thấy sao, cho một vài dòng nhận xét. Em khoái em này vì nó nhỏ xinh nhưng lúc mua thấy nó rẻ hơn A4 có 100 chai nên mua A4 luôn cho sướng, giờ lại tiếc sao không mua... A6 :D.

Tập Lái
30/5/15
5
0
1
26
Bác chủ gọi hãng kiểm tra code hay mã số của cáp iphone cho A3 có giống code của cáp bác đang có hay không. Khác một cái là không dùng được nhé. Em bị một quả giống bác rồi. Em đặt mua cáp iphone tận Audi Stuggart mà vẫn bị lộn.

Bác chủ chạy A3 thấy sao, cho một vài dòng nhận xét. Em khoái em này vì nó nhỏ xinh nhưng lúc mua thấy nó rẻ hơn A4 có 100 chai nên mua A4 luôn cho sướng, giờ lại tiếc sao không mua... A6 :D.
:)) ôi nếu như bác nói thì chắc em hố rồi huhu.
Em chạy A3 thấy ưng lắm. Xe nhỏ đi lại trong tp tiện. Giá cả cũng hợp lý :)) lúc em đi xem thì có lên A4 thử rồi nhưng thấy nội thất A3 nhìn trẻ khoẻ hơn :))

O_O
Hạng B2
13/3/15
102
101
43
45
Em bị hư cáp iphone, các bác nào có dư bán cho em. Đi xa mà ko có gì để nghe thì chán thiệt.