Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
18/7/17
13
8
3
Về tương lai, khu này chưa chắc là compound nhé, vì cái đường ven sông sau này phải kết nối hết, nên mới có shophouse ven sông. Tương lai chắc chỉ có Luscata, Villapark và Merita là compound vì không phải mở đường kết nối với ai hết
Bạn em mua bên park riverside thì chủ đầu tư nói sau này ko còn là khu compound nữa mà kết nối với vincity

Hạng B2
8/6/16
279
281
73
35
Nhờ các Pac tư vấn dùm( đọc topic thì thấy các Pac nhiều kinh nghiệm nhất là o Q9)
Mình muốn mua 1 nền nhà phố ( đi xem vongvong cũng nhiều khu,tính chốt lại 1 nền o Park riverside) khoảng 114m2 giá 4,1 ty - nhà thô dang biệt thự 7,5 x 8,5 m
Muc đích là để ở sau 2 năm nữa .
Không biết với giá này còn khu nào tốt hơn không ạ
Xin cac Pac cho thêm thông tin trước khi quyết định
rất cám ơn cá Pac
PS : Minh thích ở trong các khu DC có bảo vệ - không thich ở ngoài các đường phố
Làm lô Đông Tăng Long sổ đỏ 8x20 gía tầm 2.5 tỏi để đó đợi dự án lên khi nào xây cũng được. Quan tâm em Inbook thông tin đến bác

Hạng B2
10/2/16
148
304
63
44
Đông Tăng Long giá 7-8tr/m2 là hợp lý, nhiều người sẽ về ở. Giá hiện giờ thì sẽ giống thành phố mới ở bình dương hoài.

• Like
Reactions: Lạc Rang
Hạng B2
14/9/16
154
4.292
93
Đông Tăng Long giá 7-8tr/m2 là hợp lý, nhiều người sẽ về ở. Giá hiện giờ thì sẽ giống thành phố mới ở bình dương hoài.
Tp mới BD giờ vẫn 5 tỷ một căn và vẫn ko ai ở, chủ cũng không thèm hạ giá. Công nhận lắm người giàu thật cả dãy phố vẫn vứt đó.

Hạng C
16/4/13
533
383
63
Tp mới BD giờ vẫn 5 tỷ một căn và vẫn ko ai ở, chủ cũng không thèm hạ giá. Công nhận lắm người giàu thật cả dãy phố vẫn vứt đó.
Chắc chủ tính biến thành Phim trường rồi cho thuê quay phim

Tập Lái
1/6/11
0
429
48
từ giờ đến cuói năm - típ tục tăng tín dụng- bơm tiền ra ngoài - thì các bác nghỉ đơn giản thôi ,tiền đó sẻ đi đâu để có lời

Status
Không mở trả lời sau này.