Hạng B2
22/1/15
135
60
28
45
Các bác hiểu thế nào về cột Tình trạng ở hình trên? "Chưa duyệt" có nghĩa là không duyệt hả các bác? E nhận dc trả lời từ Đại lý là Hãng không đồng ý bảo hành và Fw mail này của Hãng cho e.

Hạng B2
23/10/14
221
269
63
Anh em rút kinh nghiệm nhé! kính nứt thì lột dán kính ra mới đem vào hãng nhé. VÌ kiểu gì các bác chả phải dán lại sau khi thay kính. he he

Hạng B2
22/1/15
135
60
28
45
Cần phải rút kinh nghiệm này nhé các bác! Có thể tất cả các hãng chỉ căn cứ bằng mắt để xác định việc có-không bảo hành mà không cần lập tổ điều tra chuyên môn lỗi kỹ thuật xe của Hãng. Riêng e thấy Hãng GM rất vô trách nhiệm về việc của e. Cảm ơn các bác đã tham gia cùng e.

Hạng D
30/11/10
3.972
57.271
113
Xe dán phim thì bớt nóng thật, nhưng tầm nhìn bị giảm khá nhiều, nhất là vào buổi chiều tối. Mình thấy tốt nhất không nên dán

Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
qua tư vấn của mọi ng có thể thấy dán kính ko ổn có thể làm nứt kính. Hên là 1 lần mình dán ở Vkool chính hãng, họ làm rất kỹ, hơ nóng đều mặt kính, giờ mới hiểu tại sao. 1 lần thì xe của chính hãng nó dán trc cho mình nên ko lo vụ nứt kính. Vậy có thể hiểu ko phải chất lg kính của GM, vậy thì hãng nó ko bh là đúng rồi bác chủ ơi. Vấn đề là ông ĐĐT phải đền cái kính mới, hãng phải có trách nhiệm bắt buộc đại lý bồi thg, chứ ko thể bắt ông bảo hiểm đổ vỏ đc. Nói tóm lại, bác chủ ko nên trách GM nữa, mà mọi việc nên nhắm đến ĐĐT.

Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
ông đại lý Sài gòn có vẻ làm ăn đc. Mình vẫn khoái Cap, các bác đi đg dài mới thấm cái hay của xe đầm chắc, nó ko lắc lư quá nhiều, giúp tài xe đỡ mệt lắm lắm.

• Like
Reactions: nmd@ and lexus_460
Hạng C
23/11/14
824
1.204
93
ông đại lý Sài gòn có vẻ làm ăn đc. Mình vẫn khoái Cap, các bác đi đg dài mới thấm cái hay của xe đầm chắc, nó ko lắc lư quá nhiều, giúp tài xe đỡ mệt lắm lắm.
Em cũng khoái con Cap đời mới này nhưng giá hơi cao so với khả năng cùng nhu cầu.

GM Việt Nam sao không bán con này nhỉ, làm đối thủ với Toy FT, bên Thailand giá còn rẻ hơn cả Cap luôn :D
Máy dầu, công suất ổn
http://en.chevrolet.co.th/cars/trailblazer/model-overview.html

• Like
Reactions: Ganeskoto
Hạng D
14/8/14
1.435
895
113
Xe mới mua mang lên hãng thay thôi còn chờ gì nữa nhỉ?, việc lỗi kỹ thuật có thể bị ở tất cả các lọai xe. Chúc bạn thành công

Hạng B2
18/11/13
138
22
18
14
Em cũng khoái con Cap đời mới này nhưng giá hơi cao so với khả năng cùng nhu cầu.

GM Việt Nam sao không bán con này nhỉ, làm đối thủ với Toy FT, bên Thailand giá còn rẻ hơn cả Cap luôn :D
Máy dầu, công suất ổn
http://en.chevrolet.co.th/cars/trailblazer/model-overview.html
EM này nhìn đã nhỉ. Chắc là do bác GM chọn sản phẩm để bán ở VN thôi, chứ GM vẫn còn nhiều model khác, ko có bán ở VN và cũng ko có ai nhập khẩu về như bác TRường Hải làm...

Hạng C
23/11/14
824
1.204
93
Em vừa xem lại quả điều khoản bảo hành của GM, nói chung là dán film, độ về điện đóm là không nằm trong phạm vi bảo hành của nó. Bác chủ xem lại quyển BH xem có thấy nói không ạ.

Quên mất, vụ của Bác xử lý thế nào rồi, Đại lý có chịu trách nhiệm không vậy?