Hạng C
14/4/07
727
1.166
93
RE: Caravan - Tiếng gọi nơi Hoang Dã - BMT - SG

Bác Petrol không đi được mà cũng dõi theo sát tình hình anh em nhỉ:) không hổ danh là HP FFC:D ở nhà ONLINE ngồi chờ còn sốt ruột hơn nửa bác nhỉ.

Hạng C
3/12/07
843
4.854
93
CAN THO

Báo cáo em về đến nhà rùi ah... Hơi mệt, nhưng rất vui...

Hạng B2
4/8/04
315
30
28

Bào cào các ba...á...c, em và otovungtau, VRF, Tam đã về tới VT lúc 23:15h an toàn. Eo ơi tưởng đâu ra tới ngã ba VT là duỗi thẳng chân về cho lẹ ai dè ở đâu mà Honda lông wá trời lông luôn các pác, tụi ló làm ngộ phải căng hai cái con mắt ra mà cha..ạy.

Cảm ơn HTF1, sie và các rhành viên trong đoàn đã cho tụi em đc một chuyến đi thiệc là đả. Em không quên lời cảm ơn sâu sắc tới bác Trung - nhà Sinh vật học đã hướng dẫn tụi em tới một địa điểm thất là lý thú
và hoành tráng.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Đoàn Caravan FFC đã về nhà an tòan, vui vẻ, đầy đủ, không thiếu bác nào ...còn dư hay không thì chưa biết:)
Vui .........!!!!!!!:)
Cám ơn tất cả các bác đã tham gia nhiệt tình và tình cảm, góp phần cho sự thành công của chuyến Caravan lần này .
Các bác vui lòng tạo thêm thớt mới rồi post cảm nhận và hình ảnh giúp em nhé .

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
54
1 vùng trời xa lạ

Đang chờ hình ảnh đây nhưng mấy bác chắc tèo thiệt rùi cho nên ... vắng lặng quá :)

VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM

Báo cáo 11 giờ 30 tối qua offline với miumo xong về nhà bây giờ mới dậy :D:D:D mệt và VUI [8D]

Sie
Hạng B2
18/5/08
313
1
16

Em điểm danh cái.Tối qua về ngủ không bít trời trăng mây gió gì cả.Giờ này mới dậy nổi ;).Cảm ơn tất cả mọi người về chuyến caravan thú vị vừa qua :):D

Hạng D
25/5/08
1.005
3
38
daklak
dlj-daklak.com.vn

còn tôi phải TP. biển dầm cát dãi nước biển chiều ny mới về BMT ,các bác vè SG.VT từ tối qua nghỉ là sướng rồi
( cảm ơn Sia nhé không có 2 cái bộ đàm thì ở nha trang lạc mất đòan ròi )

VIP CARD MEMBER
5/5/08
1.080
94
48
63
Tp Ho Chi Minh

Cám ơn các bác về một chuyến đi vui...ngoài sức tưởng tượng!! Đặc biệt Ban Tổ Chức "ăn cơm nhà vác tù và.." mà chuyên nghiệp không kém chi dân...PRO, Smith tui quá khoái lun!. Hôm qua bộ đàm bị hết pin mà không có bộ charge trên xe (tại vì bác Sushi3T ko đưa! này chơi à nha!) nên về đến Bình Dương đi trong đoàn mà như người điếc. Tui chạy tốp đầu, qua khỏi cầu đứng ngay ngã ba quẹo về Xa lộ ĐH, bật hazard và đứng chờ các bác lên để trả bộ đàm. Chờ hoài chờ hoài... mới thấy mà cá bác số 30 (F1) số 16 (Sushi3t).. phóng qua zèo zèo! Thui, thế là tui quẹo ra Xa lộ thẳng hướng Ngã Tư Ga về lun, đâu có bít các bác Tụ họp ở Ngã Tư Bình Phước!! Vui quá trời- Đó là lời kết và lời cảm ơn của Smith1604!:D:D:D