Hạng B2
26/7/04
332
40
28
www.petrolimex.com.vn
RE: CARENS CLUB: Vi hành Tam Đảo.

Trích đoạn: ph_h

Sau khi tham khảo lại ý kiến các cao niên trong hội, em xin post lại cái kế hoạch của anh em mình như sau ạ.
Đoàn sẽ chia thành 2 tốp. Tốp 1 sẽ lên sớm để đặt phòng và tiệc tùng. Cụ thể lịch sẽ như sau ạ.

Tốp 1: xuất phát đi từ HN lúc 14h (2h chiều), đến Tam Đảo lúc 16h20. Tốp 1 sẽ do anh Đạt (Đạtma dẫn đầu).
Tốp 2: xuất phát lúc 16h chiều, lúc đó cũng sẽ chốt lại số người đi được để anh Đạt đặt phòng ở trên đó. Và đến Tam Đảo lúc 18h30.
Buổi tối sẽ ăn uống ngủ nghỉ tại Tam Đảo, ai có việc bận thì sáng sớm hôm sau có thể khởi hành sớm về HN (vd bác Luận). Sáng chủ nhật (12/10) đi tham quan một số nơi tại Tam Đảo, ăn trứa sớm xong, sẽ khởi hành về lại HN lúc 12h trưa. Về tới HN lúc 2h chiều ạ.
Địa điểm tập trung trước cổng sân vận động Mỹ Đình các bác nhé.
Tính đến giờ cũng chỉ mới có 4 bác đăng ký, tình thần buổi thứ 7 hôm trước đâu rùi các bác ơi. Bác Phong với bác Minh ở xa cố gắng về tham vui cùng các bác nha.
Em thấy lịch như vậy là tiện cho rất nhiều người, trong đó có em và bác Luận, nên các bác bố trí xắp xếp tham gia cùng các bác nha.
Sao lại phải chia tốp làm gi thế chu Hiếu? ma chú chơi khó anh rồi vì anh co biết Tam đảo đi đường mô? chính thế lần này mới off với ae để mở mang kiến thức thực tế về môn "địa lý". Mà theo anh có lẽ theo pa cũ hay hơn vì sợ đêm ở tam đảo chắc chẳng có gi hay đâu (nhất là lại có cả ... đi theo mà) :D:D:D

Tập Lái
30/8/08
7
0
0

Em tham gia tốp 1, sáng hôm sau em xin phép về sớm, các bác thông cảm.

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Hehe, lo gì anh, mua cuốn bản đồ là xong mà, chỗ nào không biết ta lại hỏi đường. Vì sáng thứ 7 nhìu bác bận việc nên dời sang chiều đó anh, vả lại ngủ đêm trên độ cao 1500 mét em nghĩ thú vị đó chứ, mà đi chơi zui zẻ anh lại xxx :D:D
Cứ bóng bàn típ các bác nha, tối mai gút lại lần cuối các bác à.

Tập Lái
8/6/08
6
0
0

hôm qua tôi mới đi Tam đảo về, theo tôi các Bác nên đi về trong ngày,nếu ngủ qua đêm không quen dẽ bị ù tai lắm,để tiết kiệm hơn nên mua bia,riệu, và đồ nhắm từ HN mang đi lên mà nhâu, rau cỏ thì chỉ có susu thôi, tối về khoảng 7 giờ tối xuống phia dưới chân núi hỏi người dân mua ít gà đồi về nhà mà làm thịt, vì sau 7h gà đi rong mới về chuồng, giá chỉ khoảng 50-60/1kg, ngon lắm/vài lời góp ý vơi các bác vậy , chúc các bác vui vẻ

Tập Lái
8/6/08
6
0
0

còn đường lên đấy cũng dẽ đi thôi, đi thoe hướng nội bài qua trạm thu phí rẽ trái, chạy thẳng lên VY,lên thành phố Vĩnh yên sẽ có chỉ dẫn rẽ phải, từ VY lên TĐ khoảng 20km, từ chân núi lênđỉnh chóp hơn 14km,trước khi leo núi và xuống các Bác nhớ kiểm tra phanh xe đi nhé, dốc lắm, đương cua tay áo, ai mà yếu tim thì nên ở nhà/

Hạng B2
5/4/07
398
0
16
Hà Nội
www.otosagon.com

Chít thật..... mấy hôm rồi không vô OS... bi giờ mới thấy ae bàn nhau đi Tam Đảo... Dưng mà cuối tuần em hay phải đi làm quá nên không tham gia với các bác được... hôm nào cuối tuần mini off bia buổi trưa ở Hà lội thì em xin tham gia... mong các bác thông cảm

Trời ơi! Sao em kô vào đây sớm hơn nhỉ!:(
Em đi Tam Đảo chục lần rồi. có năm đi 3 lần. Quen như về nhà. Lúc nào cũng muốn lên chơi.
Các bác post anh đi cho em đỡ nhớ!