Hạng B2
22/5/07
380
0
0
RE: Carens!!!giúp em với

em bổ sung : xe em có thêm ghế da, còn máy VGT thì chẳng bik có khác cái CRDi cái j` ko nữa

Hạng B2
18/3/07
231
0
0
53
Hanoi

Hơn mấy cái túi khí, ghế da, máy VGT. Giá vậy theo em thì OK rùi. Đèn ABS ở phía bên phải bảng đồng hồ. Chắc xe bác có ABS

Hạng C
6/4/07
664
3
18

Con KIA này đẹp phết nhỉ ?! Em nghĩ tầm $ đó con này sẽ là sự lựa chọn của nhiều người...

Hạng B2
15/3/07
215
0
16
112
BACHA

chắc xe bác phiên bản 08 rùi hơn bọn em được máy thứ chỉ ko có sunroof thôi,bác post hình lên đi để ae bình loạn chút. thế là bác ở HÀ NỘI ạ,gần bác KIÊN dó có gì vướng mắc bác cứ hỏi bác KIÊN là rõ

Hạng B2
18/3/07
231
0
0
53
Hanoi

Trích đoạn: luuanhdung12

Theo các bác thì xe em ko điều hòa tự động, ko ABS, sunroof nhưng có thêm CD 6 đĩa, bóng khí 2 bên thì 34k có hớ quá ko ạ???
Bộ CD/MP3 6 đĩa ở xe bác luuanhdung12 có phải Infinity không? Ngon rùi.
Bác kiểm tra xem vợ 2 của bác có ESP, Cruise Control không. Mà em nó uống xăng hay dầu, tự động hay Manual?

Hạng B1
13/1/07
65
0
0

Ông già em cũng vừa đặt tiền mua em này, 31.5K. máy dầu, số AT. Chán nhất là ko có CD. Cái này muốn lắp thêm CD vào thì lắp như thế nào ấy nhỉ? Có bác nào lắp rồi mà thấy OK thì cho em xin tí kinh nghiệm với ạ! Em cảm ơn.

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Có ảnh lắp đầu DVD em post ở xe nhà em rồi đó bác Gialang, bác lục lại topic cũ xem thử xem. Xe của bác Luuanhdung là xe mới tinh, hay chạy lướt rồi bác. Bác up hình em nó lên cho anh em dễ bàn luận bác à.

Hạng B2
24/7/07
166
1
18
53

Trích đoạn: luuanhdung12

em mua xe ở Salon Hòa Phát 265 Cầu Giấy, ngay gần chỗ em làm đi qua thấy em nó vào xơi tái luôn:Dem hỏi Trường hải bảo là tháng 10 còn chưa có xe, trả thêm $ cũng ko được:mad: Các bác chỉ em cái đèn ABS nó ở bên nào mặt đồng hồ thế ạ?? Chẳng lẽ xe em ko có ABS nốt:(:(. Theo các bác thì xe em ko điều hòa tự động, ko ABS, sunroof nhưng có thêm CD 6 đĩa, bóng khí 2 bên thì 34k có hớ quá ko ạ???

34k BÁc xem kỹ xe xem nó MADE IN ở đâu vì nếu CD 6 đĩa chắc xịn hơn của TH , dòng CARENS chắc chắn phải có ABS bác có thể chưa để ý đó thôi nhưng mà 34k cũng cao nhỉ nếu tầm tiền đó mua béng con KIA Carnival bây giờ còn có hơn 30l thôi

Hạng B2
15/3/07
215
0
16
112
BACHA

Trích đoạn: ph_h

Có ảnh lắp đầu DVD em post ở xe nhà em rồi đó bác Gialang, bác lục lại topic cũ xem thử xem. Xe của bác Luuanhdung là xe mới tinh, hay chạy lướt rồi bác. Bác up hình em nó lên cho anh em dễ bàn luận bác à.
chết cười cái bác ph_h này :người ta là Giai làng bác lại gọi là già làng,mà bác ấy đào đâu ra cái biểu tượng trông khiếp quá

Hạng B2
22/5/07
380
0
0

Xe em là máy dầu AT. ESP thì chắc ko có ạ vì cũng ko có đèn ESP. Lúc mua là đã chạy được 3k km, bọn sale bảo là vì xe đẹp nhiều khách chạy thử quá:D Em vẫn đang lăn tăn chẳng lẽ xe em 4 fanh đĩa lại ko có ABS, nhưng mà quả thực là em ko thấy cái đèn ABS đâu cả:mad:Còn vụ ảnh các bác cho em nợ vì nhà em ko có cái máy ảnh nào ra hồn với cả em cũng lười:D Hôn nay em vừa đạp nhầm chân fanh 1 phát dúi dụi luôn các bác ạ, em nhầm nó là chân côn vì đi MT quên rồi:D, tí cho 1 em Civic rúc đít luôn, ghê wa'[:eek:]