Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com
RE: Carens!!!giúp em với

Em cũng mới điện về hỏi, thấy bảo sổ bảo hành cũng gửi về trong Vinh cho em xe nhà em rồi. Các bác có cảm thấy dịch vụ của TH tốt hơn nhiều so với trước đây không?

Hạng B2
18/3/07
231
0
0
53
Hanoi

Em thấy dịch vụ của TH đã được cải thiện. Nhẹ nhàng hơn, nhiệt tình hơn, biết lắng nghe hơn, chậm hoặc sai sót đã chủ động xin lỗi khách hàng

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Em cũng thấy thế bác Kiên à. Bác quen với bác Sơn, bác hỏi bác ấy đồ chơi nội thất của em carens thì TH có nhập về không a bác. Vì em thấy mỗi cái đầu CD mà nhập về cũng không phải đầu zin.

Hạng B2
18/3/07
231
0
0
53
Hanoi

En thấy CD/MP3 theo CR cũng ổn đấy chứ, nó phù hợp với nội thất, trang phục vợ 2. Bộ âm thanh đó, KIA đặt của 1 hãng Nhật, em không nhớ tên hãng. Nếu loại có 6 CD thì của Infinity

Hạng B2
22/5/07
380
0
0

Hôm qua em vừa lên Xuân Mai, cho bọn trẻ con đi chơi đồng thời test xe luôn. Em thấy Caren bị dội âm từ sàn lên rất rõ, đi vào đường xấu rất khó chịu. Có bác nào thử làm cách âm sàn chưa ạ. Với lại em cũng thấy xe em dạo này ồn hơn nhiều so với hồi mới lấy. CHả hiểu tại sao, hay chỉ là cảm giác thôi các bác nhờ

Last edited by a moderator:
Hạng B1
14/6/07
56
0
6

Nếu tôi không nhầm thì vợ hai của bác giống 1 em tôi đã từng xem ở Nguyễn Văn Cừ, điều hoà thường không có auto, không abs... hồi đó họ còn quát tôi 36k cơ. Cơ bản là xe bác ngon rồi, chỉ có điều cần lưu ý là em nó có đến 4 phang đĩa mà không có abs nên bác phanh xe cẩn thận.
Trích đoạn: luuanhdung12

em vừa múc 1 em Carens giá 34k (ko phải của Trường Hải). Em thấy là hơi đắt nhưng máu quá hóa liều luôn[8D] Các bác cho em hỏi làm thế nào để biết được xe em có điều hòa tự động hay ko ạ.cái điều hòa tự động này thì hơn điều hòa thường cái ji`[&:] Còn nữa, em cũng chẳng biết xe em có ABS ko vì quên ko hỏi Sale:(:(:( làm thế nào để biết xe có ABS hay ko vậy các bác[8D][8D]
Mong các bác đi Carens giúp em. Cám ơn ạ

Hạng B2
22/5/07
380
0
0

bác nói chí phải:D Bác ph_h lắp cảm biến lùi ở đâu, hết bao $ vậy ạ.

Hạng B2
18/3/07
231
0
0
53
Hanoi

Vợ hai của em đã lắp cảm biến lùi rồi. Bác có nhu cầu lắp cảm biến lùi, có thể ra cửa hàng nội thất 108C Yên phụ, gần chợ Long Biên (Em quên tên rồi) . Em lắp bảo vệ gương và trải sàn sau ở đó. Cảm biến lùi em lắp ở cửa hàng 1B Hoàng hoa Thám (đối diện Bách Thảo) nhưng họ lại gọi thợ ở 108C Yên Phụ. Giá: 750k loại 4 mắt cả công lắp (loại 2 mắt: 600k)

Hạng B2
22/5/07
380
0
0

hôm nay em ra Hàng Muối bọn nó kêu 800k. Còn chống ồn cho sàn xe bọn nó 1tr4

Last edited by a moderator:
Hạng B2
18/3/07
231
0
0
53
Hanoi

Chống ồn sàn: Em chưa thử nên chưa biết đắt rẻ thê nào. Bác Dũng12 thử làm chuột bạch xong phát biểu cảm tưởng cho anh em biết nhé