Hạng D
19/7/11
1.786
6.932
113
Bác TH nhớ nhầm bác với bác Ty ở Tây Ninh :)
Hnay e bận đi làm chứ k mời bác ly cafe giao lưu chơi.
vâng ạ, thôi đành sang năm mới rồi mình hội ngộ :D

Thế bác đã gặp bác Đ ở TG chưa?!
chưa bác ơi :D

Xe cỡ S hoặc sê ri 7, 260 ko phê bác ơi!
Em thử qua rồi, vì hết đường, ko tiếp tục được nữa, 220. Ko có cảm nhận gì đâu.
Hôm PT vừa rồi ae tụi em làm chăm chín ở Vn mà còn ko thấy gì thì Đức phải trên 260 mới có cảm giác được!
Còn ko, lời khuyên của người Rẻ nè :chơi quả tàu bổ nhào, loại 2 vòng. Ngồi hàng đầu tiên là y chang ôtô chạy 450/kmh??? Hahahahahahaha
em là em thấy chạy bao nhiêu cũng thế, tuỳ theo điều kiện đường, vì cái não em quen dần hay sao ấy :D
em thích là thích cái phần lút sàn vô số tăng tốc thôi. Sau đó rồi thì hết cảm giác. Kiểu như S, series 7 thì em nghĩ là chạy đầm, êm chứ cái khoản tăng tốc chắc không phê rồi

Hạng C
27/11/14
940
5.609
93
38
Đó, em thấy ko! Tuổi tác đó!
Có ai chỉ cho đâu. Ngày xưa biết trang ôtô này cả 10 năm, mà có biết làm sao để vô hiệu hóa Kòm đâu!
Chán vậy đó! Bởi vậy anh chỉ có biết Kòm gái là dễ nhất! Cởi một lần, còn lại là Bấm Tẹt ga!!! Hêhê
Câu Lạc Bô Camry (Đời 2007 trở lên) - Giao lưu, chia sẻ, tâm sự chuyện ngoài lề đầy văn hoá!!!

Sony A7 giá 24tr kìa a trai

Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
Cái nầy à ? Đi rồi, lúc xong phải có người dìu ra, chân bủn rủn, mất mấy ngày sờ vợ mà không có cảm giác gì :3dgian:

Mắc cười lắm, bọn Tây con trai to cao, chơi xong, bước xuống chân tây đá chân đông, đi xiêu vẹo khóc hu hu như trẻ con! Em chẳng hiểu cái dân tộc gì kì vậy! Hà hà

Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
vâng ạ, thôi đành sang năm mới rồi mình hội ngộ :D

chưa bác ơi :D

em là em thấy chạy bao nhiêu cũng thế, tuỳ theo điều kiện đường, vì cái não em quen dần hay sao ấy :D
em thích là thích cái phần lút sàn vô số tăng tốc thôi. Sau đó rồi thì hết cảm giác. Kiểu như S, series 7 thì em nghĩ là chạy đầm, êm chứ cái khoản tăng tốc chắc không phê rồi
Bởi vậy thằng Tây nó đẻ ra cho mình chơi, ko phê mới lạ! Để đấy mình mua S mời bác chơi thử nhé!
Giọng hết cỡ chân ga đụng sàn, xe vọt từ 0_100 trong 4- 5giây. Còn muốn ăn gian, chơi cho phê thì lên đỉnh dốc cầu nha, còn 3 giây nhưng PHÊ ở chỗ từ 100-180 chỉ 2giây thôi, máu ko lên kịp não, mắt tối sầm, chỉ lái xe theo bản năng. Do thiếu máu lên não, tim đập loạn nhịp, phổi ngạt hơi ko có O xy. Trạng thái lúc đó giống như sắp ngất xỉu!!!
Phê chưa! Vậy Tây nó mới móc túi thiên hạ được bác ạ!!!