Hạng D
19/7/11
1.786
6.932
113
Bởi vậy thằng Tây nó đẻ ra cho mình chơi, ko phê mới lạ! Để đấy mình mua S mời bác chơi thử nhé!
Giọng hết cỡ chân ga đụng sàn, xe vọt từ 0_100 trong 4- 5giây. Còn muốn ăn gian, chơi cho phê thì lên đỉnh dốc cầu nha, còn 3 giây nhưng PHÊ ở chỗ từ 100-180 chỉ 2giây thôi, máu ko lên kịp não, mắt tối sầm, chỉ lái xe theo bản năng. Do thiếu máu lên não, tim đập loạn nhịp, phổi ngạt hơi ko có O xy. Trạng thái lúc đó giống như sắp ngất xỉu!!!
Phê chưa! Vậy Tây nó mới móc túi thiên hạ được bác ạ!!!

Gật gật, phê!

nhưng S hay 7 đâu phải để đạp kiểu đó nhỉ, trừ khi S amg hay 760Li thì em không nói do nó là variant thôi.
và nếu 100-180 được trong 2 giây (khó) như bác nói thì cũng k thể sướng bằng đạp 911, F-type hay cái gì tương tự vì đơn giản là S hay 7 nó không rên lên ầm ầm hay run bần bật khi gần giới hạn; under steer/oversteer đủ kiểu. Như em, nói về độ sướng khi đạp, chỉ cần cái tiếng pô thì F type nó đã hơn S rồi
tóm lại, cái nào cũng nhanh, nhưng cái chất thể thao thì tụi executive sedan không có

Hạng F
12/11/14
5.491
33.954
113
Gật gật, phê!

nhưng S hay 7 đâu phải để đạp kiểu đó nhỉ, trừ khi S amg hay 760Li thì em không nói do nó là variant thôi.
và nếu 100-180 được trong 2 giây (khó) như bác nói thì cũng k thể sướng bằng đạp 911, F-type hay cái gì tương tự vì đơn giản là S hay 7 nó không rên lên ầm ầm hay run bần bật khi gần giới hạn; under steer/oversteer đủ kiểu. Như em, nói về độ sướng khi đạp, chỉ cần cái tiếng pô thì F type nó đã hơn S rồi
tóm lại, cái nào cũng nhanh, nhưng cái chất thể thao thì tụi executive sedan không có
b Fi nghiên cứu nhiều món thế, bái phục

Hạng F
12/11/14
5.491
33.954
113
Gật gật, phê!

Ftype hình như bị cấm bán bên Hàn vì pô quá ồn fk B?

• Like
Reactions: chautaplaixe