Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
Nó có cho bác chọn con nào theo ý bác kg? Hồi e lượm con Cam, sale dẫn e vào cho lựa thoải mái. Nó mà làm vậy bác sẽ kg phải nghi ngờ là có gì đen tối trong đó.
fò tủn G ko có sẵn, xe mới vừa dzia` tới đại lý lúc 4h chiều, sáng mai đăng ký luôn, em chỉ đc chọn màu thôi, mai mới nhìn thấy tận mắt lần đầu

Hạng D
10/8/12
2.553
10.321
113
Mấy bác máu quá bỏ ra cả chục tỏi để tô mắt cho V2.
Thực ra đèn zin Cam cũng sáng hơn nhiều em khác rồi. Mà cả năm cũng có chạy ban đêm bao nhiêu lần đâu?
E toàn đi đêm để tranh thủ thời gian, như sắp tới đi đà lạt, đóng quán xong 22h30 e mới chạy lên chắc sáng là uống cafe đà lạt rồi

Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
fò tủn G ko có sẵn, xe mới vừa dzia` tới đại lý lúc 4h chiều, sáng mai đăng ký luôn, em chỉ đc chọn màu thôi, mai mới nhìn thấy tận mắt lần đầu
Phò tủn bán đắt như tôm tươi. Hy vọng sẽ kg có uẩn khúc gì cho xe bác đâu. Cứ relax nhé.
Cuộc đời này suy cho cùng chẳng có gì để phải lo lắng. Lo là do mình tự tạo ra thôi.

Hạng B2
6/12/12
138
407
63
Các bác cho em tham khảo ý kiến mẫu 1 hay mẫu 2 đẹp ah :)) nhìn cái nào cung kích thích quá...

Với lại e mún hỏi nhỏ là làm vậy đi đăng kiểm có sợ j ko vậy các bác :( ? Sợ các chú ấy khó dễ lắm @.@
mà ở SG thì ở mô đặng kiểm dễ ah ??? Mong các bác chỉ giáo

Mẫu 1 kiêu lexus: em mê cái này nhưng chắc phải chế vừa dẹmi vừa xinhan ---> sợ dk đây ah

Câu Lạc Bô Camry (Đời 2007 trở lên) - Giao lưu, chia sẻ, tâm sự chuyện ngoài lề đầy văn hoá!!!

Mẫu 2: cũng hơp lý khi làm mí trên.. Nhìn khá mướt...
Câu Lạc Bô Camry (Đời 2007 trở lên) - Giao lưu, chia sẻ, tâm sự chuyện ngoài lề đầy văn hoá!!!