Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
Gật gật, phê!

nhưng S hay 7 đâu phải để đạp kiểu đó nhỉ, trừ khi S amg hay 760Li thì em không nói do nó là variant thôi.
và nếu 100-180 được trong 2 giây (khó) như bác nói thì cũng k thể sướng bằng đạp 911, F-type hay cái gì tương tự vì đơn giản là S hay 7 nó không rên lên ầm ầm hay run bần bật khi gần giới hạn; under steer/oversteer đủ kiểu. Như em, nói về độ sướng khi đạp, chỉ cần cái tiếng pô thì F type nó đã hơn S rồi
tóm lại, cái nào cũng nhanh, nhưng cái chất thể thao thì tụi executive sedan không có
Những xe bác nói, ngoài tầm với của mình.
S thì mình đi đến 430, B mình đi 750. Hết rồi.
Các xe kia thì mình chưa được chạy nên ko biết!
Thôi hẹn kiếp sau!!!

Hạng D
19/7/11
1.786
6.932
113
Những xe bác nói, ngoài tầm với của mình.
S thì mình đi đến 430, B mình đi 750. Hết rồi.
Các xe kia thì mình chưa được chạy nên ko biết!
Thôi hẹn kiếp sau!!!

Ờ thì cũng chém gió cho vui thôi. Chứ em đã đc đi cái nào đâu.
Bác đừng mua S, mua con Disco Volante ấy, em test nhiệt tình hehe

Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
Gật gật, phê!

nhưng S hay 7 đâu phải để đạp kiểu đó nhỉ, trừ khi S amg hay 760Li thì em không nói do nó là variant thôi.
và nếu 100-180 được trong 2 giây (khó) như bác nói thì cũng k thể sướng bằng đạp 911, F-type hay cái gì tương tự vì đơn giản là S hay 7 nó không rên lên ầm ầm hay run bần bật khi gần giới hạn; under steer/oversteer đủ kiểu. Như em, nói về độ sướng khi đạp, chỉ cần cái tiếng pô thì F type nó đã hơn S rồi
tóm lại, cái nào cũng nhanh, nhưng cái chất thể thao thì tụi executive sedan không có
Nhớ là chơi xe, đều phải chơi Đổ Dốc Cầu mới đạt được như vậy nghe!
Chạy đường bằng phẳng có mà 1phut nhé!

Hạng D
19/7/11
1.786
6.932
113
Kiếp người này của mình ko có xe để thử và VN có xe cũng ko có chỗ để chơi món này!!!
Ko mơ được, chắc đời Con của mình thôi!
Đợt vô VMS được nhìn F type thôi đã thấy sướng. Điều kiện của VN mình chưa cho phép, đem về chạy chắc cũng chẳng sướng ích gì. Em đem vô để minh họa thôi :D

nhưng chắc sướng lắm :(