Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
Ối,uống thế thì có thấy đường về ko bác Th.?
Say quá, đến nhà gia chủ, quên cả khóa xe, may mà ko mất cái gì!
Mệ, hôm kia cũng quên như vậy mà bay mất cả mớ, tiếc hết hai hôm nay đây nè!
Dấu hiệu của tuổi tác đó, bắt đầu nhớ nhớ, quên quên rồi, buồn ghê, hết mẹ nó tiền tiêu tết!!!

Hạng D
1/11/14
4.301
20.487
113
tp HCM
Say quá, đến nhà gia chủ, quên cả khóa xe, may mà ko mất cái gì!
Mệ, hôm kia cũng quên như vậy mà bay mất cả mớ, tiếc hết hai hôm nay đây nè!
Dấu hiệu của tuổi tác đó, bắt đầu nhớ nhớ, quên quên rồi, buồn ghê, hết mẹ nó tiền tiêu tết!!!
À à,em nhớ vụ hôm kia của bác rồi,bác đi mua xe cho f1 xong quên ko khóa cửa để mất 1,5 tỏi chứ gì?em có thấy báo đăng lun đấy!

Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
À à,em nhớ vụ hôm kia của bác rồi,bác đi mua xe cho f1 xong quên ko khóa cửa để mất 1,5 tỏi chứ gì?em có thấy báo đăng lun đấy!
Ko phải mình đâu. Tỏi rưỡi chắc đi bv luôn! Mềnh hết tiền mặt trong nhà rồi, lấy đâu lắm thế bác Rô!
Mình ở ẩn ko bon chen với đời, đâu còn cơ hội kiếm được nhiều như các bác trẻ nữa!!!
Hết rồi, dón dén thoai!!! Hêhê

Hạng D
1/11/14
4.301
20.487
113
tp HCM
Ko phải mình đâu. Tỏi rưỡi chắc đi bv luôn! Mềnh hết tiền mặt trong nhà rồi, lấy đâu lắm thế bác Rô!
Mình ở ẩn ko bon chen với đời, đâu còn cơ hội kiếm được nhiều như các bác trẻ nữa!!!
Hết rồi, dón dén thoai!!! Hêhê
Ở Việt Nam làm ăn lương thiện, kiếm đồng tiền khó lắm, không dễ như ở Tây! Bởi vậy ai cũng mong muốn được đi Tây để Xúc là vì vậy đó bác Rô ơi!!!
Hình như cũng có ai mà Ta!!!
Hề hề,đại ra mà than khiếp quá vại bác Th.?mấy cái biệt thự với nông trại thì bán bớt đi 1 cái,để cũng có ở hết được đâu,hay bán rẻ cho em 1 cái đê!:D

Hạng D
10/8/12
2.553
10.321
113
chào cả nhà, em đi từ 4h sáng giờ mới đặt đít về tới nhà :D nói chung cũng hơi nhiêu khê, nhưng nhớ câu của bác @og_saigon nặng nhẹ do mình nên rồi thì mọi chuyện cũng êm xui ạ
lấy biển số xong rồi chắc tuần sau là em lấy xe đc 63A - 031.12
Chúc mừng bác nhé, có vợ mới sướng nhé