Hạng F
24/11/13
9.041
53.577
113
dạ xe ổn rồi bác, ngân hàng cho vay quá quen nhà em rồi nên thủ tục dễ, bên đại lý cũng có cho người đi đăng ký dùm (4 củ dịch vụ) em chỉ đi theo cho an tâm và coi học lỏm đc gì thì học thôi ạ :D
Thật ra đăng ksy xe rấ dễ, e thấy tốn 2T như mọi khi thấy tiếc tiếc, vì bà cả đòi chứ e là tự làm luôn cho khoẽ, vô toàn mình làm, nó chỉ đứng chỉ chỉ, cho mình ký xong

Hạng D
19/7/11
1.786
6.932
113
chào cả nhà, em đi từ 4h sáng giờ mới đặt đít về tới nhà :D nói chung cũng hơi nhiêu khê, nhưng nhớ câu của bác @og_saigon nặng nhẹ do mình nên rồi thì mọi chuyện cũng êm xui ạ
lấy biển số xong rồi chắc tuần sau là em lấy xe đc 63A - 031.12

Biển số có ngẫu nhiên không mà đẹp vậy bác? :D
Chúc mừng bác nhé!

Hạng D
19/7/11
1.786
6.932
113
Thật ra đăng ksy xe rấ dễ, e thấy tốn 2T như mọi khi thấy tiếc tiếc, vì bà cả đòi chứ e là tự làm luôn cho khoẽ, vô toàn mình làm, nó chỉ đứng chỉ chỉ, cho mình ký xong

Vụ giấy tờ thì cũng dễ, em thấy không khác đăng kí xe máy là bao. Chi phí ra biển hình như tùy nơi
Tự mình làm cũng có cái vui, có điều bấm nút 1 phát ra bù :3dcuoi:

Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
Hề hề,đại ra mà than khiếp quá vại bác Th.?mấy cái biệt thự với nông trại thì bán bớt đi 1 cái,để cũng có ở hết được đâu,hay bán rẻ cho em 1 cái đê!:D
Con người lòng tham có đáy đâu bác Rô ơi!!!
Mình ko cam tâm bán để ăn, đã sắm được là chôn luôn! Có khó khăn mấy cố nghĩ cách kiếm lại mới có động lực chứ đói mà bán ăn thì hèn quá, sẽ sinh ra thụ động, mất năng lực kiếm tiền!!!