Hạng C
27/11/14
940
5.609
93
38
bộ lên kính là sao hả bác @chautaplaixe

sao cái link ebay có mấy cái hình ở diễn giải e ko load dc nên ko biet sao nữa .. nhìn hình thấy giống bộ bên Bác Phương TBT, giá bác ây báo là 2tr8

mà cái đó bác nói tăng kèm e miếng nhựa gì hơ bác ? hihih

theo e biet thì khi gắn cái đó, mình lấy chip bên chìa khóa hiện tại bỏ qua dó coi như chìa cũ là bỏ lun.. chỉ xài theo bộ star/stop ???
hay có cách nào vẫn xài 2 loại như bình thương ko bác (phòng khi star/stop khùng lên cũng còn dùng chìa chay dc á
EM chưa gặp bác Phương nên e ko bít, e mà gặp chắc e lắp luôn bộ này vô xe rùi :D

Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
Tại gắn phảo chạy lên SG gắn, nhà em ở Vt chạy lên chạy về mắc công, thợ VT thì ko đủ trình lắp bộ này. Bộ đó hàng xin trên Ebay đó, bác lấy em để lại bác 3tr1 tặng bác bộ lên kính tự động giá 800k. Còn lấy bộ start stop ko thui thì em để lại bác 2t8.
Bán phá giá vậy, bọn ngoài chợ nó đốt xe đó nha!

Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
bộ lên kính là sao hả bác @chautaplaixe

sao cái link ebay có mấy cái hình ở diễn giải e ko load dc nên ko biet sao nữa .. nhìn hình thấy giống bộ bên Bác Phương TBT, giá bác ây báo là 2tr8

mà cái đó bác nói tăng kèm e miếng nhựa gì hơ bác ? hihih

theo e biet thì khi gắn cái đó, mình lấy chip bên chìa khóa hiện tại bỏ qua dó coi như chìa cũ là bỏ lun.. chỉ xài theo bộ star/stop ???
hay có cách nào vẫn xài 2 loại như bình thương ko bác (phòng khi star/stop khùng lên cũng còn dùng chìa chay dc á
Cái nút start ko hỏng nổi đâu, bác đừng lo!