Hạng B2
6/12/12
138
407
63
nếu gắn cái này thì có phải là mình lấy con chip trong chìa khóa hiện tại quăng qua bộ start/stop --> chia cũ vứt đi luôn ko dung dc nữa

hay là vẫn xài xong xong vừa start/stop áy với bộ chìa cũ (ý e là lỡ bộ start/stop có khùng khùng dỡ chứng thì còn cái chìa cũ đút vào khởi động xe chạy về )

Hạng F
12/11/14
5.491
33.954
113
nếu gắn cái này thì có phải là mình lấy con chip trong chìa khóa hiện tại quăng qua bộ start/stop --> chia cũ vứt đi luôn ko dung dc nữa

hay là vẫn xài xong xong vừa start/stop áy với bộ chìa cũ (ý e là lỡ bộ start/stop có khùng khùng dỡ chứng thì còn cái chìa cũ đút vào khởi động xe chạy về )
Vụ này xử lý bằng cái thiết bị gì đó mà em quên, qua box honda có B Marijuna review quá trình độ star/stop với PĐT & Hieu OEM thì sẽ rỏ
món này nc ngoài nó chơi ầm ầm nên đừng quá lo lắng :)

Hạng C
27/11/14
940
5.609
93
38
Cái này ngon à nha, mai mốt mua xe cho con gái, gắn cái này hay quá.
Nếu bác iken ko lấy, để mình mua lại nhé!
Cai này tiện nhưng ở SG thì em chưa bít nhe bác, bác tới gần xe chưa vô xe là xe tự động mở cửa, lỡ bác 8 với ai đó, kẻ gian bên kia chui vô chôm mất đồ. Nên em cũng lo cho các bác ở SG.

Hạng C
27/11/14
940
5.609
93
38

Bộ của em nó ko có bảo hành đâu, lúc trước em mua 200 usd lận đấy. Giờ nó mất giá nên giảm rùi. Giờ VN nó bán hơn 2tr. Hjx tiền của em cũng mất giá theo thôi. Em nghĩ bác nên tới chỗ bán nó lắp nó bào hành luôn cho bác. Em nghĩ 2tr5 thì quá rẻ nên ko cần lắn tăn đâu. Em mua cách đây 1 năm lúc SG chưa nhập bộ này về, hỏi toàn báo giá 8-12tr. Cái lũ gian thương nên em ghét ship từ ebay về đấy.

Hạng F
12/11/14
5.491
33.954
113
Bộ của em nó ko có bảo hành đâu, lúc trước em mua 200 usd lận đấy. Giờ nó mất giá nên giảm rùi. Giờ VN nó bán hơn 2tr. Hjx tiền của em cũng mất giá theo thôi. Em nghĩ bác nên tới chỗ bán nó lắp nó bào hành luôn cho bác. Em nghĩ 2tr5 thì quá rẻ nên ko cần lắn tăn đâu. Em mua cách đây 1 năm lúc SG chưa nhập bộ này về, hỏi toàn báo giá 8-12tr. Cái lũ gian thương nên em ghét ship từ ebay về đấy.
Bởi dậy - giận là... lổ mà hổng nghe :3dcuoigif: