Hạng C
27/11/14
940
5.609
93
38
vụ này thì ko bít.. .gà quá... hix hix... thoy để rạnh ghé qua bên Phú HP xem thế nào :( tại chưa sờ thấy tận mắt nên hok bít lun... search trên OS ko thấy bài viết review nào @fiorano.bui
Cái Pioneer e nghe nói là không chỉnh âm thanh và nhạc qua tay lái đc nha bác, gọi là Steering wheel control thì phải em ko nhớ rõ

Hạng B2
6/12/12
138
407
63
sao e mua đầu kovan giống bác, chỉ cần lắp thêm bộ việt map 2t5 là ok nhỉ.

em nói thiệt là em mua lại xe nên e chẳng biết đầu của e nó hiệu gì luôn ah, chỉ có tháo ra mới biết mà e chưa có đi mần chi nên chịu thua

con của bác gắn y chang cái kiểu dvd giống e ah ???

hôm ra PDT thì bác ấy nói nó cắt mất cục GPS rồi nên muốn mần gì thì phải tháo ra coi hiệu rồi kiếm cục GPS gắn vào đó bác... còn của bác gắn bộ vietmap 2tr5 nữa thôi là sao vô tư ah ??? ngon quá, bác gắn ở đâu để có gì mai e lại dạo chợ >"<

bác cho e xin tên + sdt nhé, có gì e gọi liên lạc... hihi

ah, e thấy cái hình bác @chautaplaixe rồi, bác chụp gần giúp e cái 6 function + cái key dc ko ah... ngàn lần cảm ơn bác luôn.. hihi

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
30/12/14
62
325
93
45
Bữa nay có bác XuanTuan5679, tham gia cùng ae mình mà chả thấy giao lưu gì cả vậy?
Cho ae mình gửi lời chào thân ái tới bác nhé!
Ủa Rô hả??!!!

Chào các bác,
Em là thành viên mới. Em đang chạy KIA, nhưng dự định năm sau đổi qua Cam Dì. Vì chưa có xe nên ko dám xin gia nhập hội với các bác. Mục đích của em là muốn xem các bác review về xe thế nào ấy mà. Năm sau có xe em ra mắt các bác nhé. :3dquaytay::3dcuoi:

Hạng F
3/10/14
8.359
50.607
113
Chào các bác,
Em là thành viên mới. Em đang chạy KIA, nhưng dự định năm sau đổi qua Cam Dì. Vì chưa có xe nên ko dám xin gia nhập hội với các bác. Mục đích của em là muốn xem các bác review về xe thế nào ấy mà. Năm sau có xe em ra mắt các bác nhé. :3dquaytay::3dcuoi:
K sao đâu bác, tiêu chí đầu tiên khi nhập Hội là 8, bác cứ chém gió mạnh vào là đc, xe gì k quan trọng :)

Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Chào các bác,
Cần gì có Cam mới còm bác? Bác cứ còm về Kia ở đây đâu có chết thằng Tây nào?
Kinh nghiệm độ chế Kia của ae trong đây cũng phê lắm. Độ từ mâm tới nóc xong bán phứt luôn rùi....