Hạng B1
30/12/14
62
325
93
45
Cần gì có Cam mới còm bác? Bác cứ còm về Kia ở đây đâu có chết thằng Tây nào?
Kinh nghiệm độ chế Kia của ae trong đây cũng phê lắm. Độ từ mâm tới nóc xong bán phứt luôn rùi....

KIA dự định đẩy đi để rước em Cam rồi bác, nên em cũng không quan tâm đến nó nữa. Giờ chỉ cần đủ máu là quất em Cam về thôi. Mấy bác ở đây độ Cam nhìn đã quá, ai cũng chuyên gia, đọc mà mở mang tầm mắt. Sau này có Cam em cũng se độ giống các bác :3dquaytay:

Hạng D
19/7/11
1.786
6.932
113
KIA dự định đẩy đi để rước em Cam rồi bác, nên em cũng không quan tâm đến nó nữa. Giờ chỉ cần đủ máu là quất em Cam về thôi. Mấy bác ở đây độ Cam nhìn đã quá, ai cũng chuyên gia, đọc mà mở mang tầm mắt. Sau này có Cam em cũng se độ giống các bác :3dquaytay:

Đợi mẫu mới kìa bác ơi. Đẹp quá chừng :D

Hạng D
19/7/11
1.786
6.932
113
A này chắc giỏi về Điện, nên a chơi ship nguyên cái vo lăng về, Cc, và hầm bà lằng
Không cần phải vậy ạ. Chỉ kiếm mua mấy cái nút trên vô lăng về gắn vô thôi. Phía sau cái đầu pioneer có input sãn rồi ạ. Vấn đề còn lại là kiếm thợ giỏi đi dây cho an tâm :)
Em ham cái đầu này lâu rồi :D

Hạng B2
6/12/12
138
407
63
Không cần phải vậy ạ. Chỉ kiếm mua mấy cái nút trên vô lăng về gắn vô thôi. Phía sau cái đầu pioneer có input sãn rồi ạ. Vấn đề còn lại là kiếm thợ giỏi đi dây cho an tâm :)
Em ham cái đầu này lâu rồi :D

tiếc là bác ấy ko đá đọng trong video về vụ map ha :)) coi tức chết

mà bác PDT thấy ổn ko ah, ra đó làm đi bác... chứ bác nói bên Phú HP báo giá vậy thì dc bác làm bên đó cũng an tâm chứ ah

Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Bác quất luôn con 2.5Q thì kg cần phải độ đẽo gì nhiều đâu bác. Gắn thêm vài món trang trí như cc, cam.. lặt vặt thôi.
Ở đây mọi người thân nhau là do 8 nhiều và đi off nhiều với nhau thôi.

Hạng B1
30/12/14
62
325
93
45
Bác quất luôn con 2.5Q thì kg cần phải độ đẽo gì nhiều đâu bác. Gắn thêm vài món trang trí như cc, cam.. lặt vặt thôi.
Ở đây mọi người thân nhau là do 8 nhiều và đi off nhiều với nhau thôi.

Em nhắm 2.5Q rồi, chứ ko muốn chơi dòng G. Còn đang lăn tăn mẫu mới bác ah, đang gôm xiền, đủ là múc luôn thôi bác :3dquaytay: