Hạng C
2/9/11
699
254
63
Em thì vẫn khoái tự nhiên hơn ...vì đã nhiều lần thất vọng khi nhận ra sự khác biệt quá lớn :)
em thì thường chỉnh xài crop hoặc chỉnh sáng. Mà mấy cái len xịn giờ cũng nịnh thị giác quá trời :)

Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
Em thì vẫn khoái tự nhiên hơn ...vì đã nhiều lần thất vọng khi nhận ra sự khác biệt quá lớn :)
em thì thường chỉnh xài crop hoặc chỉnh sáng. Mà mấy cái len xịn giờ cũng nịnh thị giác quá trời :)
Chân thực thì vẫn hay hơn ... nhưng đã theo nghiệp nhiếp ảnh thì phải làm cho cảnh thật hơn và người phải đẹp hơn . Cho nên máy móc thiết bị càng ngày càng hiện đại , công nghệ càng tiên tiến là vậy đó .
Em đọc báo thấy ở nó có nhiều chuyện tiếu lâm , ví dụ : anh A quen em Á trên FB , thấy hình em đẹp lung linh , hẹn uống cafe ở Thủ đức . Đúng hẹn , anh A hí hửng ngồi chờ ở quán , huýt gió , coi đồng hồ ... lưới IP ... lát sau có một em ngồi trước mặt , nói là em là Á đây anh , anh A ngước lên , rớt IP ... im lặng một lúc , rồi phang cái chát .. trả tiền về luôn . Hậu quả của công nghệ hiện đại đó.

• Like
Reactions: Andy.vuquoctuan
Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
Bác nào biết đã có công viên nào ở TPHCM hoa Tết về nhiều và đẹp chưa nhỉ? Em định T7 này làm 1 chuyến

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
dạ đừng đi cong vien bác, đi chỗ bán hoa & dọc bờ kè á. Em thấy mấ bữa nay mà chưa rãnh để xách máy đi chộp :)
Em lại nghĩ trong công viên có hoa để trưng bày nên dễ chụp hơn. Ngoài đường là chổ thiên hạ làm ăn mua bán :D

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
@conga, @vietnamfactoryoutlet: Nhóm đi chụp rừng cao su hôm trước, sáng hôm nay có đi chụp ở Bến Bình Đông và Đường hoa Quận 7 đó bác. Các bác ra đó chắc chắn gặp. Hôm nay em vẫn đi cày nên không đi chụp với nhóm đó được.