Tập Lái
11/10/16
36
83
18
45
Lúc đó sẽ có chủ đề "An Phú Đông sắp có cầu bắc qua Thủ Đức"

Bắc qua Bình Thạnh cho gần chứ qua Thủ Đức thớt hết chỗ chứa. Công nhận thớt này view dã man, hơn 1 triệu view rồi mà vẫn chưa thấy cầu.

Chỉnh sửa cuối:
12/12/18
78
14
8
39
Trong hẻm thì kinh doanh gì đây ?
Nhà container diện tích nhỏ làm kho linh tinh thì ko ai nói gì chứ có người ở cái là có chuyện nhen !
Ui Me vo em o ben quan 8, dat ven song lan chiem, o hon 10 nam roi, xay nha gach lun. Van de la em ko o nen em ko lam thoi, neu mun thi abcd voi “can bo” la xong. Em thay APD day cac truong hop nay, nhin ngoai nha la “nha tuong mai ton”, that ra ben trong da xay tuong gach het roi.

Hạng D
13/10/15
1.857
3.113
113
Ui Me vo em o ben quan 8, dat ven song lan chiem, o hon 10 nam roi, xay nha gach lun. Van de la em ko o nen em ko lam thoi, neu mun thi abcd voi “can bo” la xong. Em thay APD day cac truong hop nay, nhin ngoai nha la “nha tuong mai ton”, that ra ben trong da xay tuong gach het roi.
Anh xây nhỏ nhỏ ở thì có thể như anh nói được
Anh thử xây kín dãy trọ cho thuê xem nó có đập ko, tui thấy nhiều nhà bị đập rồi !

Hạng C
16/3/18
601
656
113
37
Apd trước đây xây lụi còn dễ chứ năm ngoái có mấy ông địa chính bị cho ra đảo nên ông nào ông nấy sun vòi rồi không dám ăn đâu. Bây giờ bác xây lụi đi cho nó 100 triệu vẫn bị đập như thường

12/12/18
78
14
8
39
Anh xây nhỏ nhỏ ở thì có thể như anh nói được
Anh thử xây kín dãy trọ cho thuê xem nó có đập ko, tui thấy nhiều nhà bị đập rồi !
Bac qua q8, cuoi duong Au Duong Lan ( benh vien dieu duong), trong do co 1 dong day nha tro , toan dc xay tren dat lan chiem. Me vo em cung phai chi 1000 usd cho phuong do. Noi chung van de cuoi cung la usd thoi

Hạng C
10/8/18
711
797
93
44
Bac qua q8, cuoi duong Au Duong Lan ( benh vien dieu duong), trong do co 1 dong day nha tro , toan dc xay tren dat lan chiem. Me vo em cung phai chi 1000 usd cho phuong do. Noi chung van de cuoi cung la usd thoi
Đất bạn đang dính quy hoạch thì cứ đợi khi nào gỡ được QH đã. Chứ trên đây mấy bác tỉnh táo hết rồi, đất dự án các bác ấy còn không muốn dính vào nữa huống chi là đất thương mại.
Với đất bạn đất lớn, trong hẻm APĐ 3, thì cho dù đất không bị hạn chế cũng chưa tới giá 35tr đâu bạn ơi.

12/12/18
78
14
8
39
Đất bạn đang dính quy hoạch thì cứ đợi khi nào gỡ được QH đã. Chứ trên đây mấy bác tỉnh táo hết rồi, đất dự án các bác ấy còn không muốn dính vào nữa huống chi là đất thương mại.
Với đất bạn đất lớn, trong hẻm APĐ 3, thì cho dù đất không bị hạn chế cũng chưa tới giá 35tr đâu bạn ơi.
Theo Bac dat nha em khoang bao nhieu a. Thuc su em ko co nhu cau lam giau tu ban dat, nhung ban re qua thi khong phai voi long. Em chi thay APD thay doi kha nhieu trong 2 nam qua ( khu tien phuoc, ..), rat co tuong lai.

Hạng D
13/10/15
1.857
3.113
113
Chúc mừng mẹ vợ bác nhé !
Chừng nào dãy nhà trọ ở apđ 3 có số nhà thì nhắn mình đem quà tới mừng tân gia nhen :eek:

12/12/18
78
14
8
39
Chúc mừng mẹ vợ bác nhé !
Chừng nào dãy nhà trọ ở apđ 3 có số nhà thì nhắn mình đem quà tới mừng tân gia nhen :eek:
Em ko thich nha tro, em chi thich xay nha de o. Em thay nha nha cu thich xay phong tro. Neu co tien thi xay han lun ks de kinh doanh thi hay hon