Hạng B2
6/1/15
482
314
63
63
Bác nào trong thớt này chắc cũng có đất cắm dùi ở APD hết rồi. Cầu đường xong chắc thớt này cũng vào dĩ vãng
Hôm đóng cọc làm cầu, khuya đó e ra đọc văn tế ngay Sông Vàm Thuật luôn ạ :) kaka.
Ngày thông xe e cũng làm cái phóng sự : hơn 40 năm, cuối cùng rừng đước cũng đã đến được bến bờ hạnh phúc :)
Các Bác có ý tưởng gì pọt lên đây luôn nghen kaka

Hạng B2
6/1/15
482
314
63
63
Apd trước đây xây lụi còn dễ chứ năm ngoái có mấy ông địa chính bị cho ra đảo nên ông nào ông nấy sun vòi rồi không dám ăn đâu. Bây giờ bác xây lụi đi cho nó 100 triệu vẫn bị đập như thường
Hàng xóm, địch thủ phường quận (cạnh trang ghế) nó đâm đơn ra tới Bác Trọng, chục Tỷ cũng banh xác chứ nói gì 100tr :)
Dân bây h KHÔN như mõ ! Mạng face kín như nêm ! Thấy khác, thấy lệch, thấy lạ phát nó ÂM THẦM ĐÂM ĐƠN NGAY ! Chỉ tịch quận còn lo thân chưa xong ! Dám ăn vài trăm triệu để đở ko ? Banh xác ngay ! Đối thủ chính trị nó cho tai mắt KIỂM TRA CHÉO HÀNG NGÀY !!!

Ps : nhà e ko đc xây, hàng xóm đc xây em mua vé ra Ba Đình e ăn vạ ngay ý chứ !!! Đùa

Hạng D
3/1/09
1.294
10.471
133
Apd trước đây xây lụi còn dễ chứ năm ngoái có mấy ông địa chính bị cho ra đảo nên ông nào ông nấy sun vòi rồi không dám ăn đâu. Bây giờ bác xây lụi đi cho nó 100 triệu vẫn bị đập như thường
đối diện ct mình , dính quy hoạch , thấy xây rồi bị đâp , bửa nay lại xây tiếp nè a

• Like
Reactions: RellyTran
Hạng C
16/3/18
601
656
113
37
Mấy nay cầu đường cứ nhá hàng mấy khu đẹp như Sơn Ca hay Chung cư hỏi nền lớn bé gì toàn trên 5x. Cùng thời điểm này năm ngoái chỉ được 3x. Sau 1 năm giá tăng gần gấp đôi. Apd bây giờ đụng vào là phỏng tay rồi