Hạng D
6/9/08
1.633
7
38
@NNX: Háha.... ngành em học toàn học với đực anh ơi.... Anh ỉn còn đòi làm mai cho e nữa kìa:D:D:D
@Tuyêni30 : Em đi học bus a ơi...... em đang ngưỡng mộ anh nhiều lắm thì có. kaka....

Hạng D
6/9/08
1.633
7
38
Ha_DuCaTi nói:
bó tay ô thắng ỉn luôn , e ấy còn nhỏ mà a đã đầu độc rồi , xe ế ko bán đựơc cho ai nên dụ dỗ con nít kìa ,
nếu lấy xe a thắng thì trả nửa giá thôi nha ku ( xe ổng đang ế )
Em đòi anh ỉn 1/3 giá thôi mà a ấy còn làm giá với e đó ạ.......

Hạng D
6/9/08
1.633
7
38
ChungTX nói:
<span style=""color: #0000ff;"">[font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]Em lại ngưỡng mộ anh gì chạy Speed Master đỏ đỏ đi oánh tennis cơ! [/font]</span>
<span style=""color: #0000ff;"">[font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]@chủ thớt: mua xe thì đêk nên hỏi bố con thằng nào, thích là chiến bằng được. Cái xe không làm nên nỗi lo sợ, thằng chạy xe mới đáng sợ. Hỏi kiểu này, 3 người nói được 1 người nói không thì lại mất cả đêm phân tích à? Quất! Tuổi chưa cao tội quách gì chạy Naked? Chạy Sport đi! [/font]</span>
<span style=""color: #0000ff;"">[font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]1. Honda CBR1000RR[/font]</span>
<span style=""color: #0000ff;"">[font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]2. Yamaha YZF R1[/font]</span>
<span style=""color: #0000ff;"">[font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]3. Suzuki GSX-R 1000[/font]</span>
<span style=""color: #0000ff;"">[font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]4. Ducati 1098[/font]</span>
<span style=""color: #0000ff;"">[font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]5. Aprilia RSV4 / RSV4 Factory[/font]</span>
[style="color: #0000ff;"][font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]Tuổi cao, sức yếu, trọng lượng vượt quá sức chịu tải giới hạn của khung xương như anh gì bán bằng A2 lậu kia còn chạy Sport như gà, sợ cái xxx gì?
[/font][/style]
Em cám ơn ý kiến của anh
... em cũng đang định đi thử 1 vòng sờ bờ rờ 600 ỏ rờ 6 gì gì đó có thế nữa để xem có thích hợp k ạ.:D:D... tạm thời bây giờ em hợi bị hút hồn với Cb1kr....

Hạng B2
22/4/07
479
61
28
49
KidRider nói:
Unibross nói:
Thằng em lại lăng tăng suy nghĩ nửa chi?Qua lấy xe a chạy về nói với Pa pa là xe con đã mua chỉ trả tiền thui thế thì hết bùn thui kkkkk
Bác Thắng hôm nào cho e mượn xe ...e về làm liều phát :))
đứng giữa nhà hiên ngang phát biểu "xe con mới mua chưa thanh toán ...bme cho tiền mang trả !!!"
nếu thành công e sang chỗ bác rước luôn cô vợ mới
nếu đại sự ko thành .....2 <span style=""color: #ff0000;"">sếp e nổi trận lôi đình đao kiếm lung tung ....có gì thiệt hại tới xe </span>thì ....bác bỏ qua cho em ....
Đọc tới đoạn bôi đỏ kia em lại nhớ tới thằng cha C Tài Xế và niềm đau chôn dấu của thằng cha bán Ken:D:D:D

Hạng B1
3/12/11
57
0
6
Đọc tới đoạn bôi đỏ kia em lại nhớ tới thằng cha C Tài Xế và niềm đau chôn dấu của thằng cha bán Ken:D:D:D
[/quote]
niềm đau chôn dấu đấy nó như thế nào hả bác ???

Hạng D
25/11/07
1.116
0
0
42
Irac
e sợ bác mua 1k xong một thời gian lại muốn lên cc nữa ý, có điều kiện cứ 1k mà múc, khuyên chân tình đấy ạ

Hạng D
25/11/07
1.116
0
0
42
Irac
mà sao ko thấy nhắc đến z1000 nhỉ, chạy rất hay, handing dễ dàng, mà cái theo e là hay nhất là máy cực mát, nếu bác hay lượn trong phố thì sẽ biết cái nóng của pkl nó thế nào

Hạng B1
2/6/11
97
0
6

ChungTX nói:
<span style=""color: #0000ff;"">[font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]Em lại ngưỡng mộ anh gì chạy Speed Master đỏ đỏ đi oánh tennis cơ! [/font]</span>
<span style=""color: #0000ff;"">[font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]@chủ thớt: mua xe thì đêk nên hỏi bố con thằng nào, thích là chiến bằng được. Cái xe không làm nên nỗi lo sợ, thằng chạy xe mới đáng sợ. Hỏi kiểu này, 3 người nói được 1 người nói không thì lại mất cả đêm phân tích à? Quất! Tuổi chưa cao tội quách gì chạy Naked? Chạy Sport đi! [/font]</span>
<span style=""color: #0000ff;"">[font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]1. Honda CBR1000RR[/font]</span>
<span style=""color: #0000ff;"">[font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]2. Yamaha YZF R1[/font]</span>
<span style=""color: #0000ff;"">[font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]3. Suzuki GSX-R 1000[/font]</span>
<span style=""color: #0000ff;"">[font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]4. Ducati 1098[/font]</span>
<span style=""color: #0000ff;"">[font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]5. Aprilia RSV4 / RSV4 Factory[/font]</span>
[style="color: #0000ff;"][font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]Tuổi cao, sức yếu, trọng lượng vượt quá sức chịu tải giới hạn của khung xương như anh gì bán bằng A2 lậu kia còn chạy Sport như gà, sợ cái xxx gì?
[/font][/style]