Hạng B1
1/12/08
85
0
6
40
Cứ mạnh dạn mà quất đi bác. Em đây từ nhỏ đến lớn có bao giờ chạy xe côn đâu. Vừa rồi ngồi quởn quá quất con Z1000. Tắt cụp tẳt cụp mấy lần giờ chạy phà phà.

Hạng D
28/2/11
1.489
2
38
P.26, Bình Thạnh, TPHCM
Theo em nghĩ Bác chủ thớt nên nâng từ từ phân khối lên thì khi đó sẽ có nhiều kinh nghiệm để chinh phục mấy em 1000cc này, chứ đùng một cái đi ngay con này thì cũng hơi nguy hiểm!

Hạng B1
8/4/08
61
14
8
www.ppcvn.com
hatoan nói:
<span style=""color: #0000ff;"">[font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]Em lại ngưỡng mộ anh gì chạy Speed Master đỏ đỏ đi oánh tennis cơ! [/font] </span>
<span style=""color: #0000ff;""> [font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]@chủ thớt: mua xe thì đêk nên hỏi bố con thằng nào, thích là chiến bằng được. Cái xe không làm nên nỗi lo sợ, thằng chạy xe mới đáng sợ. Hỏi kiểu này, 3 người nói được 1 người nói không thì lại mất cả đêm phân tích à? Quất! Tuổi chưa cao tội quách gì chạy Naked? Chạy Sport đi! [/font] </span>
<span style=""color: #ff0000;""> [font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]1. Honda CBR1000RR[/font] </span>
<span style=""color: #0000ff;""> [font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]2. Yamaha YZF R1[/font] </span>
<span style=""color: #0000ff;""> [font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]3. Suzuki GSX-R 1000[/font] </span>
<span style=""color: #0000ff;""> [font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]4. Ducati 1098[/font] </span>
<span style=""color: #0000ff;""> [font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]5. Aprilia RSV4 / RSV4 Factory[/font] </span>
<span style=""color: #0000ff;""> [font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]Tuổi cao, sức yếu, trọng lượng vượt quá sức chịu tải giới hạn của khung xương như anh gì bán bằng A2 lậu kia còn chạy Sport như gà, sợ cái xxx gì? [/font]</span>
Chỗ nào màu đỏ thì quất thôi em ơi
Tuổi còn ít nếu đi phân khối lớn theo anh nghĩ em nên cắp sách và chịu khó ngồi coffe với mấy anh đã có kinh nghiệm để họ chỉ giáo cho chứ ko thì sai ly là đi...........luôn đó.

Hạng B2
30/3/10
220
19
18
Cứ cbr giống bác uni thì quất đi bác khỏi lăn tăn.
@hatoan: ko biết bác lấy xe chưa bữa nào rảnh cafe ko bác e cũng đang cùng chung chí hướng với bác đây. Có gì fone e 0937574356 (e sih 90)