Hạng B1
15/3/16
60
57
18
44
Bình thường bác ui. Em bị mấy em gái chạy ce theo kiểu tiểu thư mà thiếu não làm mấy lần và 1 lần thì bị 1 ông bác đi xe gắn máy 4 bánh và 1 thằng trẻ trâu nó va quẹt làm trầy xe thì mấy em gái đứng lại ngớ người ra 1 hồi lâu mới mở miệng đc câu xin lỗi, còn 2 ông thần kia thì chạy mất dép. Khổ thân em phải tốn tiền đi taxi cả tuần để xe làm bảo hiểm sơn lại

Hạng C
20/8/07
650
648
93
Chắc pác chủ ít đi khu vực này phải không ạ, em thấy pác định quẹo trái vô Phạm Viết Chánh

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng B2
10/12/15
326
159
43
Sài Gòn
Chuyện thường ngày phố thị...cầm lái 4B mới thấy 2B chạy ẩu...!!! Khi cầm lái 2B, gặp chướng ngại vật, không dám lách..một 2B đằng sau lao tới và gằn giọng...'không biết chạy xe à..?'...ơ cái đệch...chạy 2B phải lách và cúp đầu nha bà con...Kaka...bó tay.

Hạng B1
22/6/15
66
151
33
41
May mà cái đường Phạm Viết Chánh cấm xe hơi 1 chiều chứ không chắc có thêm 1 khúc phim nữa coi rồi huh Bác. Thôi nhịn cho nó lành! :)

Hạng B2
18/1/04
411
123
43
Switzerland
Mệt lắm cái vụ 2b này. Điển hình và xe e bị nhiều nhất 2 trường hợp sau:
- đang đi thẳng gặp mấy bố xe máy tạt đầu mình phanh lại thì ăn ngay mấy bố 2b đằng sau phi thẳng vào cản sau...
- đang đỗ đèn đỏ mấy ông 2b len lỏi giữa 2 xe 4b hoặc xe mình với giải phân cách... Là y như rằng 2b nó VẼ RÂU xe mình...

Mấy pha này điên lắm mà ko làm gì đc. Nhiều hôm nó và vào mình còn bị nó lườm nguýt cho mấy cái. Mịe điên ko thể tả. Xe nhà em thì 90% trên xe có phụ nữ và trẻ em. Nhiều hôm ức mà toát mồ hôi vì ko xuống quại cho chúng nó được mấy phát, hay ít ra nói đc cho mấy ng chạy 2b hiểu chút xiu về phép lịch và luạt giao thông. Chứ nói để mấy ng đó biết đường xin lỗi lại mình là ko mong gì rồi đó.

Bởi vậy mới thấy đi bán tải trong mấy pha này ngon heee.. Các chú các em và mấy thím nịnja chấp luôn, cho luồn lách như dòi luôn cũng được...

Vài lời chia sẻ để bác bớt ức chế đì vì a e nạn nhân như bác nhiều như quân nguyên, và cái đội hình 2b đi ẩu nó mọc nhanh như cỏ dại, thả là lấn heeee...

Hạng C
14/10/05
846
904
93
Hem bít a chủ có hơi lơ đãng hok chứ đường đông, em đã đi sát con lươn thì em luôn dòm góc phải để kịp xử lý... Móa, thằng sH mất dạy...

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng C
16/9/14
790
501
63
44
Đa số mọi người chạy qua 2b rồi mới lên 4b, khi lên 4b rồi mới thấu hiểu lúc trước mình chạy 2b có nhiều cái nguy hiểm như thế nào! còn chuyện xe máy thường hay xe máy Sh hay xe moto phân khối lớn cũng như nhau thôi, do người điều khiển xe, bản thân xe không có lỗi nhé!