Hạng D
1/10/05
1.314
5.790
113
Hồ Chí Minh city
Chạy SH tạt đầu quẹt xe em rồi bỏ chạy mất dép

Chiều hôm qua đang "bò" chầm chậm trên đường Cống Quỳnh Q1 vì đông xe thì ở đâu ra một anh chàng chạy xe sang Honda SH đâm đầu vào xe xem. Chuyện sẽ nhẹ nhàng hơn nếu văn hoá của anh ấy cũng sang như chiếc SH Ý của ảnh. Em định mở cửa xuống giải quyết thì anh ấy tăng ga ... bỏ chạy![pagebreak][/pagebreak]

Thấy anh ấy dừng lại rồi ngoái đầu lại nhìn tỏ vẻ khó chịu, em tưởng sẽ chờ em xuống giải quyết, thế nhưng 2 giây sau anh ấy vội vàng tăng ga chạy mất dép.

Theo quán tính thì em cũng dí theo một đoạn nhưng thấy đường đông và nghĩ không đua lại xe sang, lại gây nguy hiểm vì việc không đâu nên em không dí nữa. Đi xe đẹp, ăn mặc lại lịch sự mà hành xử con nít quá. Mời các bác xem clip:
Văn hoá tạt đầu của xe máy đúng là không phải chỉ riêng thành phần nào mà nó nằm ở ý thức rồi. :D Bác nào hay có thói quen tạt đầu thì xem clip này mà sợ nhé:

https://www.otosaigon.com/threads/xe-may-cup-dau-xe-tai-va-cai-ket-kinh-hoang.8756234/

Hạng D
29/6/15
4.922
15.787
113
39
Thôi kệ lên xe đi luôn đi mod, rảnh báo BH qua xử lý thôi!
Những hành vi này đáng lên án, mà phê phán mãi ko ai nghe và cải thiện gì cả.:confused:

Hạng C
14/6/16
798
2.090
93
Tuyệt Tình Cốc
Hix đường đông xe thế đành chia tay em nó..... Có lên trạm CSGT trình bày cho xem clip thấy BSo cũng đc mấy anh áo vàng nói để từ từ giải quyết..... Chấp nhận tốn vài xị vô hãng...... Ở trước còn nhẹ chứ đít xe em bị 2B hung tả tơi..... cây inox....:3duongbia:

Hạng B2
30/12/13
270
286
63
TP. HCM
Thể loại này nhiều lắm. Nó quẹt mình mà cứ như kiểu 100% mình có lỗi.
Hôm qua đang ton ton 35km/h ngay HVuong sắp tới Plaza thì e em gái đít to tạt đầu từ phải qua làm em thắng chúi nhũi. Hú hồn tưởng hốt luôn e nó rồi........

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng B2
30/12/13
270
286
63
TP. HCM
Đương Sài Gòn phải ngậm bồ hòn thôi. 2b đi sai nhiều khi không biết sai, xuống cãi nhau thêm mệt, xui xui gặp trẻ trâu ăn 1 dao thì khổ :O.
Chính xác. Giang hồ hiểm ác, trẻ trâu già trâu có đủ cả. Tốt nhất nhịn thôi.....
Em chỉ có 1 ước ao là mấy ông giao thông hốt bớt mấy xe máy quá tàn chở hàng chở đá chở vải....đa số chủ dí nên chạy bạt mạn. Xe chỉ có mỗi cái khung. Đi ngang qua CSGT chả thèm dòm.