Hạng B2
6/8/14
196
210
43
35
go vap
Nếu lạ đường, thực sự xin đường thì xi-nhan một lúc anh em cũng nhường thôi, bố đời loi nhoi quá người ta mới ghét.
có 1 số người lạ đường như anh thì ko nói, nếu biết là anh lạ đường thì mình sẵn sàng nhường. nhưng làm sao để phân biệt được người đi láo và người lạ đường :D, và người đi láo chiếm phần lớn.

Hạng B2
23/9/16
163
167
53
34
Mình nghĩ 99% k phải người bắc. Dáng người và khuôn mặt này khả năng anh zai miền tây. :))
Người miền Tây nghèo lắm tiền đâu mua oto to mà đi sang chảnh để hổ báo bác, ở dưới xe máy toàn là xe trung quốc đấy, bác ko sống dưới đó nên không biết, quanh năm làm ruộng ko được bao nhiêu tiền. miền tây mà có oto hổ báo thì chuẩn là dân anh chị nhé.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
21/3/08
4.857
4.420
113
hcm
Hành hung người khác là sai, nhưng 19h đường đông, trước đã trống chạy được thì chạy mẹ cho thoáng đường, mọi người còn về nhà với gia đình, ở đó mà nhấp nhứ kiếm chuyện rồi bực tức ra phường khai báo, đúng là quá rảnh.

Hạng B1
29/6/20
72
73
18
Hành hung người khác là sai, nhưng 19h đường đông, trước đã trống chạy được thì chạy mẹ cho thoáng đường, mọi người còn về nhà với gia đình, ở đó mà nhấp nhứ kiếm chuyện rồi bực tức ra phường khai báo, đúng là quá rảnh.
Rãnh rỗi sanh nông nỗi thôi cụ hhh

• Haha
Reactions: pvht
Hạng B1
29/6/20
72
73
18
Vụ này đăng cho vui chứ chẳng đi đến đâu,căng lắm xin lỗi là hoà cả làng

cụ san đi trước cả mình xe xi nhan xin vào,vướng xe máy nên không vào được,xe máy vừa thoát cổ chai đường thoáng cụ san chưa kịp vào thì cụ chủ clip nhấn ga nhào lên chặn ngang và khịa,cả làn trong và ngoài ô tô điều được phép lưu thông nên chẳng ai lỗi cả,lỗi là do hành sử thế nào thôi,nhường nhịn nhau chút là cùng qua,hok ai nhường ai thì xuống bem nhau như vậy.

• Like
Reactions: no_need_1 and pvht