Tư Vấn Chia Sẻ Che mưa

Hạng B2
21/10/06
115
4
18
61
RE: Che mưa

Đúng là "stupid answer". Bác Azot không thích thì thôi. Để mọi người tự do trao đổi chứ.

O.S.P.D
24/9/03
1.613
244
63
Sai Gon-Vietnam

Trích đoạn: nkkhanh

quote:

Trích đoạn: azot

em nói ko phải các bác đừng giận nhá, sao em ghét mấy bài kiểu thế này lắm, các bác hỏi cái gì chứ những cái lặt vặt kiểu này mà củng hỏi

Thanks các bác đã chiếu cố chỉ giúp em. :D:D
Đúng là em mới cưới được vợ 2 nên còn nhiều lúng túng. [:-]
Nếu các bác nói thế, chắc mốt em không dám hỏi gì nữa, vì chằng biết như thế nào là không lặt vặt
Bác đã tìm được chổ mua chưa vậy? Nếu chưa thì em chỉ tiếp:D

Last edited by a moderator:
Hạng B1
16/8/04
73
1
8

Không biết thì mới hỏi chứ biết rồi thì hỏi làm quái gì ?. Mà đây là nơi để anh em trao đổi, phổ biến thêm kiến thức, kinh nghiệm cho nhau, chứ không thì vào đây làm quái gì? ;)
Em cứ bỗ bã nói thẳng, các bác thông cảm.
Thôi các bác tư vấn tiếp cho bác NKKhank đi

Hạng C
11/12/04
548
19
18
Saigon

Cho em ké một chút với.
Xe kiểu lạ có thể mua được tấm che này không các bác nhỉ
Ủng hộ kiểu hỏi linh tinh như thế này (có em trong đó mà lị :D)
Một lần hỏi linh tinh >> không sao
Hai lần hỏi linh tinh >> chưa vấn đề gì lớn hết
Hỏi hoài nhiều lần một điều linh tinh / or toàn những điều linh tinh nào đó >> người ta mới cho là không bình thường bác hỉ :D

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Kiểu gì thì cứ ra tiệm ướm thử cái nào vừa là múc thôi bác:D:D Nhớ bỉu họ bôi cái tên xe sơn trên miếng ấy đi cho nó khỏi chõi nha

Hạng B2
20/8/06
146
1
0

Trích đoạn: nkkhanh

Các bác cho em hỏi mua 4 cái che mưa chỗ cái kiếng ở đâu, và giá bi nhiu vậy?
Em vừa cưới con Nu II :D:D

Em cũng chạy NuII và cũng dòm thử mấy thứ đồ lắp thêm nhưng sau khi dòm chán thì thấy chẳng nên lắp thêm cái gì là tốt nhất bác ạ, vì cái xe đó hình dáng, kiểu cách của nó khó sáng tác lắm.

HKM
Hạng B1
22/7/06
94
0
0

Em hỏi ngoài lề phát!Vì toàn đi xe cơ quan kéo hạ kính bằng tay quay nên không biết.Xe mới bây giờ toàn là tự động,theo nhà sản xuất nói thì nâng hạ kính bằng 1 lần bấm (em chưa hiểu lắm).Với lại như thế thì không biết có nâng kinh nửa chừng (5cm như bác lebaphuc nói) được không các bác.

Hơi linh tinh mong các bác đừng giận!

Hạng B1
16/6/06
74
0
6
51

Em thấy kính bấm thì vẫn có thể bấm từng đoạn chứ không phải bấm 1 lần lên hoặc xuống đâu