Tư Vấn Chia Sẻ Che mưa

Hạng B2
28/9/06
257
1
0
Các bác cho em hỏi mua 4 cái che mưa chỗ cái kiếng ở đâu, và giá bi nhiu vậy?
Em vừa cưới con Nu II :D:D

Hạng F
14/9/04
9.900
27.353
113
Q3
RE: Che mưa

Bác cứ ra ADV hay ký con , nói Nu là có liền
Ba cái đồ dán nì ẹ lém, 200 ng trở lại...

Hạng B2
14/2/06
119
2
18

em nói ko phải các bác đừng giận nhá, sao em ghét mấy bài kiểu thế này lắm, các bác hỏi cái gì chứ những cái lặt vặt kiểu này mà củng hỏi

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Trích đoạn: azot

em nói ko phải các bác đừng giận nhá, sao em ghét mấy bài kiểu thế này lắm, các bác hỏi cái gì chứ những cái lặt vặt kiểu này mà củng hỏi

hihi:D
Bác đừng nóng quá ! có thể một số bác mới cưới vợ 2 nên vui và cũng muốn chải chuốt cho con vợ yêu quí thôi.

Theo em bác kô nên gắn đồ che mưa che nắng gì đó, vì nhìn thấy rườm rà và kô đẹp. Xe sao để dzị là đẹp bác ạ. ;)

Hạng B2
10/10/05
359
69
28

E thì thấy mấy cái vè che mưa đó cực kỳ tiện! Trời mưa bác có thể xuống kính 5cm cho thoáng (có những người ko chịu được điều hòa) mà ko bị mưa hắt vào bên trong xe! Ít nhất là như thế!

Hạng D
12/9/05
1.449
200
63
51

Bác lên dấu B2 rồi thì cũng thông cảm cho mấy bác tập lái với chứ.
Rất đồng ý với ý kiến bác Phúc.

Tập Lái
11/2/06
48
3
8

Hình như hơi bị che khuất tầm nhìn bên lái khi phải quẹo trái ?

Hạng B2
28/9/06
257
1
0

quote:

Thanks các bác đã chiếu cố chỉ giúp em. :D:D
Đúng là em mới cưới được vợ 2 nên còn nhiều lúng túng. [:-]
Nếu các bác nói thế, chắc mốt em không dám hỏi gì nữa, vì chằng biết như thế nào là không lặt vặt

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Bác Azot mà làm giáo viên..thì nguy:D:Dhehe em nói cái này bác đừng có giận em à nha

Cái lớp học của Tây nó sôi động hơn Ta, sinh viên nó năng động, tự tin hơn là vì ai cũng thích hỏi, đụng cái quái gì cũng hỏi...Thầy trò đều nhất trí là "No stupid question"...Từ đó mọi người học được cách đặt câu hỏi để thu thập thông tin thật hiệu quả...chính là 1 kĩ năng quan trọng để thành đạt sau này.

Hạng F
14/9/04
9.900
27.353
113
Q3

No stupid question but get stupid answer, he he :D[8D]
bay zìa đất liền chưa bác pigeon?