Hạng B1
6/7/05
58
2
8
68
HCM
Có bác nào xài kiểu che nắng bằng tấm lưới kéo móc vào kiếng, phần đế thì dán hoặc vít vào bậu cửa (đời 318), giá nguyên bộ 04 tấm cở bi nhiêu ? mua ở đâu ?
có bị trục trặc gì o ạ . Nhờ các bác chỉ dùm.

nqp
Hạng B2
13/6/05
368
2
0
RE: che nắng cửa hông

Mua ngoài chợ Dân Sinh hoặc đường Ký Con .
Chỉ xài tốt cho hai cửa hông ghế sau thôi , cửa Tài và phụ không xài loại này được .
120K /bộ hay 2 bộ không nhớ rỏ (mua lâu rồi ) . Xài tốt

Hạng B1
6/7/05
58
2
8
68
HCM

Không phải loại đó đâu bác 'Nờ" ơi, hình như bác đang nói đến loại có 2 cục hít thì phải, em thấy loại nầy trong xe của Mẹc E240, hỏi thằng chả thì chả bảo có bán nhưng giá cao lém...

nqp
Hạng B2
13/6/05
368
2
0

Loại này dán ở dưới dzô thành cửa lun mà đâu có cục hít nào đâu , có cả ốc vít để bắt chết dzô nửa nếu muốn .
Có cái móc khi cần xài thì hạ kiếng xuống móc dzô và bấm kiếng lên lại .
Chủ tiệm có đưa ra loại cho xe 4 chổ , hoặc 7 chổ .
Không biết có loại xài riêng cho B 318 không ?

Bạn coi hình kèm theo coi có phải không nhé :

Last edited by a moderator:
Hạng C
15/6/04
821
12
0

Không phải loại đó đâu bác 'Nờ" ơi, hình như bác đang nói đến loại có 2 cục hít thì phải, em thấy loại nầy trong xe của Mẹc E240, hỏi thằng chả thì chả bảo có bán nhưng giá cao lém...
Thằng tinh vi, cậy đi E240 á !
Trong metro có bán đấy bác ạ, giá 199k/cái.

Hạng B2
24/10/05
201
3
18
53
Ha Noi

Trong metro có bán đấy bác ạ, giá 199k/cái.

JetFighter unquote

Trời đất, suýt đóng thuế ngu vì bọn car care ở Trần Nhật Duật định phang em 1,6 triệu. Bọn Toyota hoàn kiếm phang 1,9 triệu, toàn của Đài loan, nó bảo thế, có khi TQ cũng nên.

Cảm ơn Bác Tên Lửa Stinger nhiều.:D

Hạng C
23/5/05
539
148
43
52
Saigon
www.tuoitre.com.vn

Trích đoạn: Milicaanj
Em tưởng trong Merc thì cái cục dài dài ấy nó nằm trong cửa chứ nhỉ, chỉ thò cái móc ra ngoài
Chính xác, của Merz E là hàng theo xe lun, ko có bán thêm - Hàng ở Metro hay chợ xe mua gắn thêm vào toàn là dán - hít và nằm ngoài tappi cửa, trông ko đẹp

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

có xe nào đẹp bằng mẹc đâu bác nhỉ hihi
Trích đoạn: Nexus
Chính xác, của Merz E là hàng theo xe lun, ko có bán thêm - Hàng ở Metro hay chợ xe mua gắn thêm vào toàn là dán - hít và nằm ngoài tappi cửa, trông ko đẹp

Hạng C
15/6/04
821
12
0

Chắc chỉ Mẹc E mới có, chứ mẹc C cũng dán dán, vặn vặn vậy thôi