Tập Lái
25/4/08
17
0
0
45
HCM
home.vnn.vn
RE: Chỉ giùm em cách đậu xe vào khoảng trống giữa 2 xe đậu nối đuôi nhau.

Hihi... có gì mời mọc đàng hoàng, ai lại nỡ ép em giữa đường như thế hả bác. Dù sao em cũng má đỏ môi hồng :).
Bác Buglover hay ăn cháo nhà em lắm hả? Ngon phải không bác. Hôm nào bác thử món cháo Lươn đi, ngon tuyệt. Mà quán đó là của Mẹ em, em chỉ là con bà chủ thôi bác ạ :)

Hạng D

Trích đoạn: vovinam

Em lái cũng tương đối lâu (3 năm) đi xa có, kẹt xe có, khuya có, trời mưa có, xỉn cũng có:D, đậu xe cũng nhiều nhưng cái vụ đậu kiểu này thì chắc chưa tới 10 lần, hên thì có người đứng căn hộ (mấy chú bán vé), còn không thì tự vào, người ta giỏi thì 1, 2,3 đỏ là vào, mình dở thì cứ 5, 6 thậm chí 10 cũng được, chủ yếu là bình tĩnh, quan sát kỹ đầu và đít, đừng để va quẹt, de hoài mà hổng vào được thì tự nhiên có người đến giúp ngay (2 bác tài ở trước và sau xe mình chắc phải vã mồ hôi, thót tim, không lẽ cứ đứng ngoài nhìn:D)
Hị hị, bác muốn tập thường xuyên thì ra cafe Windows 4, xe nối đuôi nhau tha hồ cho bác tập chui vào khoảng trống :D:D Khi de xe vào có mấy em LL ngồi trên nhìn xuống cổ động tinh thần thế nào bác cũng hăng máu lên, lái lụa ngay í mà :D:D

Tập Lái
25/4/08
17
0
0
45
HCM
home.vnn.vn

Ở đó có chị giao thông công chính rùi, hổng có lo nha

Hạng B2
13/4/06
385
0
16
Phố cổ Hà Thành

nói là 1 nhẽ các bác ạ vì khi de ở đường hẹp lại đông thì de kô vào được là tắc đường lun .... cho nên phải hết sức bình tĩnh mặc kệ tình hình :D:D:D:D

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Trích đoạn: pretty Pig

Hihi... có gì mời mọc đàng hoàng, ai lại nỡ ép em giữa đường như thế hả bác. Dù sao em cũng má đỏ môi hồng :).
Bác Buglover hay ăn cháo nhà em lắm hả? Ngon phải không bác. Hôm nào bác thử món cháo Lươn đi, ngon tuyệt. Mà quán đó là của Mẹ em, em chỉ là con bà chủ thôi bác ạ :)
Bác là con bà chủ à? Bây giờ lớn thế rồi cơ à? Ngày xưa tui ăn cháo ở đó hoài, thấy có cô bé xinh xinh hay ra giúp mẹ, không biết có phải là bác không??:D

Hạng B2
6/1/08
109
0
0
Sài Gòn

Bi giờ con gái bà chủ có chồng rồi các bác. Supprise ?

Tập Lái
25/4/08
17
0
0
45
HCM
home.vnn.vn

hehe.. chắc cô bé đó không fải em rồi bác ạ.

Tập Lái
24/3/08
34
1
0
43

kiểu này cái quán cháo này đông lắm ah nghe!mấy bác tổ chức kiếm chiếc 52f 8338 chụp vài tấm cho anh em OS đi mấy bác, nhớ chụp bà chủ xe nghe các bác .... chuyển topic la qúan cháo NGỌC BÍCH đi các bác .... vài bữa xuống sì gòn em ghé thử cái quán cháo này xem nhé nhớ tính rẻ cho em nghe bác pretty Pig vài bữa lên dalat em dắt đi hái dâu rồi nhậu thịt rừng

Hạng D
18/12/06
1.692
1.716
113

@pretty Pig: anh em OS đến đó có được khuyến mại không bác ?:)

Tập Lái
25/4/08
17
0
0
45
HCM
home.vnn.vn

hihi... Các bác OS qua ăn, em khuyến mại mỗi bác 1 kiểu ảnh chụp cùng 8338 nhe..hehe