Thảo Luận Chung Chỉ hộ: Chung chung_"diary"

Hạng C
27/8/14
903
1.191
93
TP.HCM
Qa 1 mìh ăn hết zĩa đó bao ngán lun nha 120k + 1Coca = 132k. Tính ăn thêm cái Lâu~ mà thôi ăn ko nổi, lâu~ thì cũng ngon pá cháy lun, nào là có ốc có tủy nữa đó.
Đ/C: Có sđt rồi đó, hỏi dùm mìh nha. Còn ai qen thuộc thì ngay đèn xah đỏ Minh Phụng qẹo fải, qan' cuối cùng nha!
Chỉ hộ: Chung chung_"diary"

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng C
27/8/14
903
1.191
93
TP.HCM
---》》》Các bác ơi cập nhật tuyến đg` dùm e từ An Sương đi Núi Bà Tây Ninh ổn ko các bác?
CN này đi nè! Tks các bác!

• Like
Reactions: Tohoa
Hạng D
29/1/15
2.461
28.800
113
q11
---》》》Các bác ơi cập nhật tuyến đg` dùm e từ An Sương đi Núi Bà Tây Ninh ổn ko các bác?
đi chùa à. :D chạy dòm bb là ok rồi chế boo. đúng tốc độ nhen.

Hạng D
29/1/15
2.461
28.800
113
q11
mình ở hàn hải nguyên. sao chế qua minh phụng ko nhắn em :p

Hạng D
25/8/16
2.793
5.867
113
Em mới đi tháng trước, đường thì cũng được, sedan thì hơi ê xíu vì mấy chỗ dặm vá trên địa phận Tây Ninh. Nhìn bảng chạy thôi. Còn cái vụ vạch kẻ đường thì tụi nó hù mấy tài mù luật thôi. Chú còn ae OS thì cứ nói nó lập bb không tuân thủ biển báo vạch kẻ đường 150k là nó cho đi hà. Tụi nó gọi em dzô quài :D:D:D. Để chắc ăn thì đi làn giữa nhé.

Hạng D
25/8/16
2.793
5.867
113
Ờh, làn jữa cho chắc hen. Ủa, mà mỗi lần bác bị fạt chỉ 150K thôi hả?
Nó có phạt đâu, ngã tư ở QL22 thì làn trái hay có mũi tên vừa đi thẳng vừa quẹo trái(không có bảng 411), có đèn rẽ trái nhưng anh nào cũng sợ nên cứ dừng đèn đỏ làn giữa làm đoàn xe dồn cục. Em liếc kính hậu không thấy xe cần quẹo trái nên qua làn đó đậu cho khỏe(nếu có xe cần rẽ thì mình nhường họ qua trước). Qua ngã tư anh ngoắc mình vào, bla..bla sai làn đủ thứ. Mình không nói gì dzô xe lấy bịch giấy tờ tới gần ảnh(không đưa nghen) kêu lập bb nhanh để tui đi có công việc gấp. Ảnh đếu có lập mà bảo thôi đi đi. Bị mấy lần như dzậy rồi, mấy tài nhà mình mù luật đi đường này là bị xxx nó hù cho vãi lái rồi cứ chung bánh mì :D:D:D

Hạng C
27/8/14
903
1.191
93
TP.HCM
Nó có phạt đâu, ngã tư ở QL22 thì làn trái hay có mũi tên vừa đi thẳng vừa quẹo trái(không có bảng 411), có đèn rẽ trái nhưng anh nào cũng sợ nên cứ dừng đèn đỏ làn giữa làm đoàn xe dồn cục. Em liếc kính hậu không thấy xe cần quẹo trái nên qua làn đó đậu cho khỏe(nếu có xe cần rẽ thì mình nhường họ qua trước). Qua ngã tư anh ngoắc mình vào, bla..bla sai làn đủ thứ. Mình không nói gì dzô xe lấy bịch giấy tờ tới gần ảnh(không đưa nghen) kêu lập bb nhanh để tui đi có công việc gấp. Ảnh đếu có lập mà bảo thôi đi đi. Bị mấy lần như dzậy rồi, mấy tài nhà mình mù luật đi đường này là bị xxx nó hù cho vãi lái rồi cứ chung bánh mì :D:D:D
Nghe mà hú hồn àh..tưởng đâu bánh mì j` mà rẻ thế, chứ ngày xưa pị ngay cầu An Hạ đòi bánh mì tới 500k ác thiệk...Bởi vậy ta nói cái đg` đi đến C.Chi trở lên...chịu "trái me" lắm!
Thì cũng nhờ thọ jao' mấy bác đã đao~ gần đây, tks! ;》

• Like
Reactions: nttanmam