Thảo Luận Chung Chỉ hộ: Chung chung_"diary"

Hạng D
4/7/09
4.250
7.261
113
Sài Gòn
Dạ vâng! Có làm đủ thứ theo kiểu nhân jan het, sợ đi mấy ống bs tây, mà...
...jờ tự nhiên cái mặt đỏ lên như ông "Quan Công" nhìn zữ qa"" :]...pị j`v ta
Sốt siêu vi rồi cưng. Mặt đỏ.

Hạng F
18/9/10
7.496
2.405
113
54
Sài gòn
Vâng, tuổi đời mìh còn lớn hơn các bác, hoặc có thể nhỏ hơn các bác nhiều. Chung ra bác nào <8 thì > hơn mìh, = 8, thì = mìh :-bd
P/S: Mìh hỏng thích uống xì tin (Sting)
Vậy là chế lớn hơn ... con gái mình 1 chút (con gái mình 9x)

• Like
Reactions: Linh74
Hạng C
25/7/16
519
5.841
93
Ờh...tự nhiên các bác tính tuổi rõ qá chi, tha` ko biết...
Jờ bác có con gái gọi = 3, mìh lớn hơn con bác chỉ 1 tí thôi, ko lẽ kiu = a??? Theo fép lịch sự là fải gọi = "Chú" ùiii
...Thôi lạnh qa', đề tài này bác bỏ đi ha các bác, cứ xưng như ngày xưa = "Bác" (bác tài), còn ai muốn gọi mìh Chế - bác j` cũg đc miễn tôn trọng ko chọc gẹo qa' thì oke...chấp hết..hehe...
Đùa tí lấy tinh thần đi gặp õng cái, mong ông sĩ đừng dùng kim..
Tất cả m.n vui!
Mặt đỏ- có thể do dị ứng hay trối nước, mà trối nước là bị liền chứ hok fải mấy ngày sau mới bị. Zị là sao ta?:rolleyes: Hoy, cái gì khó quá bỏ qua đi.
Chế đi bsi đầu đuôi sao òi? Kể....khúc giữa nghe đi

• Like
Reactions: Chế H
Hạng F
29/10/14
8.660
11.452
113
Đi miền tây ko nên đi đêm. Xe tải chạy nhiều. Sợ xe ngược chiều lắm. Nó chiếu đèn thì thôi rồi. Chẻ nhìn thấy mịa gì. Em đi mấy lần sợ lém

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng C
25/7/16
519
5.841
93
Ờh...tự nhiên các bác tính tuổi rõ qá chi, tha` ko biết...
Jờ bác có con gái gọi = 3, mìh lớn hơn con bác chỉ 1 tí thôi, ko lẽ kiu = a??? Theo fép lịch sự là fải gọi = "Chú" ùiii
...Thôi lạnh qa', đề tài này bác bỏ đi ha các bác, cứ xưng như ngày xưa = "Bác" (bác tài), còn ai muốn gọi mìh Chế - bác j` cũg đc miễn tôn trọng ko chọc gẹo qa' thì oke...chấp hết..hehe...
Đùa tí lấy tinh thần đi gặp õng cái, mong ông sĩ đừng dùng kim..
Tất cả m.n vui!
Chế ui!!!!!
Tình hình hiện đang rất tình hình. Tình hình là sk của chế sao òi????
Hóng.

• Like
Reactions: Chế H
Hạng C
27/8/14
903
1.191
93
TP.HCM
Chào các bác thân qen mới & cũ! Có mấy việc muốn m.n chỉ xem sao, mấy nay bệnh qa' nhức đầu suy nghĩ cũng ko ra nổi.
Thí dụ giờ có con xe mới, đi thì cũng ít, mà hình thức cho ngta thuê "cũng sót". Vậy các bác có cách nào hay để kinh doanh tốt ko? Trường hợp chạy G-U thì jo` ko ngon như trc' nữa đâu..
Bệnh bệh có thời jan lên trao đổi công vc với các bác chút ^=^

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
4/7/09
4.250
7.261
113
Sài Gòn
...Dạ cảm ơn bác! Cũng đỡ đỡ, tự nhiên dô đọc bài kia làm ho muốn sax mau lun''"
....Gai' gu' j` ko biết àh ông nhóc kia??? Ông nhóc đó vs ông bờ lu tút bên kia jống nhau ge^

P/S: Topic thực tế thì nhiều ng vào chỉ bảo thôi, tào lao tào lao là văng rồi!
=> Xin bác ja` "nhoc74" đừng nghĩ nhỏ bé qa'..cam~ ơnnn
Làm gì giận dữ vậy chế . Ý anh là có con gái trong diễn đàn toàn đực rựa thì xôm tụ, anh ko nói từ gái theo nghĩa bóng đâu .