Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
RE: Chia sẻ Camry 2007 2.4

sao thế bác??? hồi đó em ko lấy xì vịt vì nó ồn, nhưng em nghiệm là em hay mở nhạc to thì cũng ko nghiêm trọng lắm, vấn đề là giờ giá xăng cao, lương mama phát thì vẫn thế nên đa số xe để ngắm bác ạ U_U... chắc qua Tết cho đi thuê quá... í mà em thấy Cam 2.4G giữ giá hơn nhé, ông anh em lấy 1 chiếc 3.5Q trước Tết năm ngoái(65k + xyz để có xe sớm), vừa rồi ông ý đổi LS460L nên bán 59k... hix U_U xót của...

Hạng B2
2/9/04
424
218
43

Hê hê, thế bác cũng bán nốt 2.4G đi , em lấy luôn , hay bác đổi cho em con J 1.3 nhé, tiết kiệm xăng lắm bác khỏi nghĩ luôn mà nó cũng nhỏ nữa :D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
2/9/04
424
218
43

Nhất trí với bác, nói thật là em cũng đang có nhu cầu lấy con 2.4G nhưng cũng không vội lắm, nếu mà không hứng lên lấy xe mới sau tết này thì em sẽ chờ xe của bác

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: lancergala

Nhất trí với bác, nói thật là em cũng đang có nhu cầu lấy con 2.4G nhưng cũng không vội lắm, nếu mà không hứng lên lấy xe mới sau tết này thì em sẽ chờ xe của bác

đồng ý, bác ^_^
chúc cả box week-N vui vẻ ^_^

Hạng C
7/3/07
759
155
43

mấy bác cho em hỏi là có phải mình mua xe thì đại lý bán xe có trách nhiệm đi làm đăng kí và bản số xe cho mình luôn phải không?các bác khi mua xe thì như thế nào?
em có người quen mới mua xe camry thì họ nói là đại lý bán xe làm giùm mình luôn mà không tốn thêm tiền gì hết.Nhưng mà sao em thì nó lại đòi tiền công đi đăng kí xe là 2tr?? là không tính nộp lệ phí và các loại thuế má....cám ơn các bác trước!

Hạng B2
23/2/07
236
0
0
40
Hải Phòng

Trích đoạn: y2000

Đợt tháng 10 bọn hãng nó bắt lắp thêm option thì mới bán xe bác ạ (em đợi 15 ngày có xe). Cái màn hình trong hãng khoảng 26tr thì phải (ở ngoài hình như có 13tr thôi, shit! again),
CD changer: Chắc phải lắp thêm hộp đĩa
khi bác lắp cái màn hình bác có biết của hãng nào , nước nào không bác , lắp màn hình xong vẫn còn đút được 6 đĩa sao bác
----------------------------------------------------------------------------------
Bác kg nên dùng font chữ khủng nha :D

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Trích đoạn: kanz_min

em phát hiện thêm 1 nhược điểm của 2.4G - khan xe hơn 3.5Q haha ^_^ nhưng nói thật là em bắt đầu chán nó rồi đấy, U_U to xác quá, biết thế hồi trước lấy Civic độ cho sướng U_U
He he , em đã nói rồi , mỗi lứa tuổi thì phù hợp 1 kiểu xe . Cam dành cho người đứng tuổi thôi , bác thì còn xanh quá , đi chi chiếc xe to kềng càng . Em nghĩ bác kiếm 1 con coupe nhập chạy là hay nhất , xe ngoại xuống nhiều rồi đó . Trên OS mới có 1 tin camLE 2.4 loại khg sunR nay chỉ còn 50K , rẽ hơn LD
Xăng lên giá quá nên 3.5 rớt giá là do chuyện này , nhất là những ngày cần xe đi hàng ngày , nhưng anh bác bán con 3.5 với giá đó là đúng rồi (-10%) xe nào cũng rứa thôi

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
47

Trích đoạn: adco

Trích đoạn: kanz_min

em phát hiện thêm 1 nhược điểm của 2.4G - khan xe hơn 3.5Q haha ^_^ nhưng nói thật là em bắt đầu chán nó rồi đấy, U_U to xác quá, biết thế hồi trước lấy Civic độ cho sướng U_U
He he , em đã nói rồi , mỗi lứa tuổi thì phù hợp 1 kiểu xe . Cam dành cho người đứng tuổi thôi , bác thì còn xanh quá , đi chi chiếc xe to kềng càng . Em nghĩ bác kiếm 1 con coupe nhập chạy là hay nhất , xe ngoại xuống nhiều rồi đó . Trên OS mới có 1 tin camLE 2.4 loại khg sunR nay chỉ còn 50K , rẽ hơn LD
Xăng lên giá quá nên 3.5 rớt giá là do chuyện này , nhất là những ngày cần xe đi hàng ngày .

to thì chán là phải, nhưng khi đi xa trên 100km thì mới cảm ơn trời đã tạo ra các con quái vật đồ sộ để phục vụ mình .. hay đi trên 300km là cảm nhận đuợc hà .. :D;):)

Tập Lái
26/2/05
16
0
0
53
Hanoi

Trích đoạn: da cuoi

Trích đoạn: y2000

Đợt tháng 10 bọn hãng nó bắt lắp thêm option thì mới bán xe bác ạ (em đợi 15 ngày có xe). Cái màn hình trong hãng khoảng 26tr thì phải (ở ngoài hình như có 13tr thôi, shit! again),
CD changer 6 disc: Chắc phải lắp thêm hộp đĩa
khi bác lắp cái màn hình bác có biết của hãng nào , nước nào không bác , lắp màn hình xong vẫn còn đút được 6 đĩa sao bác

Của Trung Hoa bác ạ, hàng này made for Toyota Camry 2007 nhưng không rõ của hãng nào. Lắp màn xong chỉ đút được 1 đĩa thôi, muốn dùng 6disc thì phải lắp thêm CD changer.