Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
RE: Chia sẻ Camry 2007 2.4

Trích đoạn: nho_vo

Xe tôi đang chạy mâm sắt, đã mua bộ mâm đúc mới rồi, đang lăn tăn vụ báo áp suất lốp khi thay phải tháo từ mâm sắt ra, liệu khi lắp sang mâm mới có phải điêù chỉnh gì không ? có lắp ngay được không và sau khi lắp có bị báo lung tung không ? các bác lắp rồi cho mấy lời khuyên nhé

sao có bác bảo ko đổi sang đc? [8|]

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Xe tôi đang chạy mâm sắt, đã mua bộ mâm đúc mới rồi, đang lăn tăn vụ báo áp suất lốp khi thay phải tháo từ mâm sắt ra, liệu khi lắp sang mâm mới có phải điêù chỉnh gì không ? có lắp ngay được không và sau khi lắp có bị báo lung tung không ? các bác lắp rồi cho mấy lời khuyên nhé
Em có đọc 1 thông tin khg nhớ OS hay OF là 100% cam nhập thay mâm bị dính chưởng cái vụ áp súât lốp báo lung tung là do ... thằng thợ luộc mất 1 bộ phận gì đó khi thay . Bác cẩn thận nhé

Hạng B1
19/2/08
64
4
8
14
SGN

Bác hv_2k4 cho mình hỏi cái DC/DC converter sử dụng cho PSP2 bác mua ở đâu vậy? đúng hàng Sony luôn hả? giá bao nhiêu vậy?

Tập Lái
24/4/08
47
0
0

Trích đoạn: adco

Em có đọc 1 thông tin khg nhớ OS hay OF là 100% cam nhập thay mâm bị dính chưởng cái vụ áp súât lốp báo lung tung là do ... thằng thợ luộc mất 1 bộ phận gì đó khi thay . Bác cẩn thận nhé

Thì luộc cái cục sensor chứ luộc cái dzì hehe, ko có cục sensor thì ecu nó sẽ báo là thiếu áp suất.
Còn nếu có lấy sensor qua thì hên xui, hên cái sensor nó tự reset giống xe em thì khỏe, xui mà nó ko thì đem ra Toyota cho nó cắm máy vô reset hehe

O.S.P.D
12/2/04
396
58
28
Vietnam

@chuotden: Mình mua ở Hiệp Lực (Hồ Tùng Mậu), giá khỏang 200K mình không nhớ rõ lắm

Hạng D

Trích đoạn: citizenken
Có 1 cái em thấy hơi bực là khi Cài số de và cảm biến de, em ko hiểu tại sao khi de nó kêu tít tít làm chi, rồi cảm biến de cũng vậy, em hay bị lẫn 2 tiếng ấy ko để ý, làm làm mông em bây giờ bị xước 2 -3 vết, bữa trước bảo dưỡng em yêu cầu nó tắt cái tiếng Tit khi de nhưng ko làm đc, em thấy mấy xe khác đâu có dzụ này, em cũng chẳng có nhu cầu báo de.
2.4 thì em ko biết, còn 3.5 thì có cái nút tắt cảm biến bên trái phía dưới nút chỉnh gương mà.

Tập Lái
19/7/07
12
0
0

Cảmy Le2.4 màu đen bây giờ đã là 58k
Giá cả leo thang dữ thật