Hạng D
3/2/05
1.829
2.381
113
otosaigon.com
Keke, bác lắp o đâu ngon vậy ? E truoc làm bên bác Os NVLinh tren này kg ra gi, chập chờn, giờ chỉ sáng 2 vòng trong thôi, còn chua kể vô nước tè le, rửa xe cũng bị đọng hơi nuoc bên trong đèn, mang qua bác Khac Trung chữa cháy vẫn chua dứt hẳn. À, còn nắp capo chac bác nhầm ai, kg phải e.
Mình biết chỗ bác lắp rồi :)
Angel Eyes xe mình mua của bác Moon, gắn bên Carwash
Còn nắp capo nhầm, định hỏi bác chủ topic này :)

Hạng B1
16/9/14
63
98
18
CF diffuser này VN hiện chỉ có 1 xe gắn, xe bác là chiếc thứ 2 ! hehe.... khoái độ chịu chi của bác chủ :)
Chúc mừng bác , xong up hình em tư vấn thêm cho nó nhanh lên đỉnh nhe bác kakaka
Vậy hả a T, e đâu có biết. Nãy e có nhờ a Linh hỏi a xem bán nhiêu đó mà hehe
Thể theo yêu cầu e up thêm vài tấm xem chơi nha. Chứ cũng chưa hoàn chỉnh nữa, Diffuser chưa khít lắm..

Chia sẻ ít Hình ảnh E90

Chia sẻ ít Hình ảnh E90

C.ơn mọi người góp ý.

Hạng D
3/2/05
1.829
2.381
113
otosaigon.com
Xe bác chủ là diffuser 1 bên (single exhaust) và khoét thêm bên kia ? Hay diffuser 2 ống xả ? Bác post hình mông em nó mình xem cái nhe :)

Hạng B1
16/9/14
63
98
18
Của e là single exhaust đó a T, e cho làm nhựa lại khoét chế nhựa lại ih chang bên kia đó a

• Like
Reactions: thienngtk
Hạng B1
16/9/14
63
98
18
Bên Trí Linh làm luôn hay sao bác ? Chụp vài pô hình xem đi bác :)
Hình diffuser làm lại 2 bên kép của e đây

Chia sẻ ít Hình ảnh E90

Chia sẻ ít Hình ảnh E90

Chia sẻ ít Hình ảnh E90

Hôm nay ốp gương chiếu hậu carbon lại về, ko biết sao chứ e là e rất thích các chi tiết Carbon Fiber lắm luôn.

Chia sẻ ít Hình ảnh E90

Lên xe trông đẹp hẳn ra

Chia sẻ ít Hình ảnh E90

Làm 1 tấm nội thất với CIC iDrive, vô lăng M-Sport...

Chia sẻ ít Hình ảnh E90

Phía trước

Chia sẻ ít Hình ảnh E90

Chia sẻ ít Hình ảnh E90

Và tạm chốt lại bờ mông khá sexy

Chia sẻ ít Hình ảnh E90

Tạm thời dừng ở đây chờ thêm vài món linh tinh lặt vật về, e đang tính chạy qua bên kia hầm Thủ Thiêm chụp hình, có bác nào muốn tham gia chung ko :D

Hạng B1
16/9/14
63
98
18
Quá đẹp ! Bác chủ chịu chơi quá :)
Thêm quả này nữa là chuẩn
View attachment 281677

Quên ! Hàng chữ phamgia...... làm xấu xe ! Lột đi bác

E cũng thích mẫu Lip giống a vừa up lắm, mỗi tội xe e đã hạ gầm và thấp lắm r, e sợ chơi lip dđó bị cạ hoài uổng hết cả Carbon Fiber, chưa j hết mới lên cản vài hôm đã bị cạ nhẹ 2 cái nanh mấy lần r`
Nên e chơi cái Front Bumble M3 Carbon này, chắc chừng 1 tuần nữa về tới.

Chia sẻ ít Hình ảnh E90