Hạng D
15/2/12
2.411
4.800
113
đã có đk âm thanh rồi thì khả năng bác chạy PS xăng, nếu vậy thì ghé autoChiến gắn thêm phần điều khiển CC nữa la xong, tầm 2h vừa làm vừa cafe chém gió nữa là vi vu
Giờ lên cao tốc ngồi xếp bằng lái xe được rồi hen, sướng thế mà để mãi đến giờ mới hưởng.

Hạng D
16/5/07
1.931
1.030
113
Giờ lên cao tốc ngồi xếp bằng lái xe được rồi hen, sướng thế mà để mãi đến giờ mới hưởng.
hehe.."hồi sưa" thời đi học ngoài có nước em xài ầm ầm rồi..chính thế nên em khởi xướng phong trào CC..hehe..lúc đó bị gạch đá phan ầm ầm...khổ là hô hào mà không có thời gian đi làm

• Like
Reactions: Thofth
Hạng D
23/3/15
1.269
3.909
113
Chào các bác,
Các bác cho em hỏi chả hiểu vì sao cái gương hậu bên tài của xe em nó hơi bất thường mà em tìm hoài không biết nó bị gì mà nó lỏng lẻo như muốn rơi ra, lúc thì khi gập gương lại thì nó lỏng lỏng nhưng khi mở gương ra thì hết rồi sau đó gập lại thì nó lại lỏng lỏng; lúc thì mở gương thì nó lỏng lỏng nhưng khi gập lại nó lại chặt... Em nhìn thấy có 3 con ốc vặn hình lục giác nan hoa, em không có đầu vặn nhưng nhìn vào thì thấy nó có vẻ như siết chặt. Gương bên phụ thì không bị gì hết...
Không biết nó bị cái gì nữa...

24/3/10
4.354
3.868
113
Chào các bác,
Các bác cho em hỏi chả hiểu vì sao cái gương hậu bên tài của xe em nó hơi bất thường mà em tìm hoài không biết nó bị gì mà nó lỏng lẻo như muốn rơi ra, lúc thì khi gập gương lại thì nó lỏng lỏng nhưng khi mở gương ra thì hết rồi sau đó gập lại thì nó lại lỏng lỏng; lúc thì mở gương thì nó lỏng lỏng nhưng khi gập lại nó lại chặt... Em nhìn thấy có 3 con ốc vặn hình lục giác nan hoa, em không có đầu vặn nhưng nhìn vào thì thấy nó có vẻ như siết chặt. Gương bên phụ thì không bị gì hết...
Không biết nó bị cái gì nữa...
Chắc bị bẻ gương hay móc tròng rùi mà hem bít, tài xế sợ qá thay bằng cái gương lô. Kkk, hay là bữa nọ bị anh tải cầm típ sắt tráo mịa cái gương bên tài mà sợ vãi lái da nên hem nhớ, lấy cờ níp cũ da coi lại xem.

Hạng D
23/3/15
1.269
3.909
113
Chắc bị bẻ gương hay móc tròng rùi mà hem bít, tài xế sợ qá thay bằng cái gương lô. Kkk, hay là bữa nọ bị anh tải cầm típ sắt tráo mịa cái gương bên tài mà sợ vãi lái da nên hem nhớ, lấy cờ níp cũ da coi lại xem.
Hehehehhe....:3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:
Bị lỏng nguyên cụm gương luôn anh, chứ không phải bị tròng gương... Còn bị từ trước khi có cờ líp nên chắc không phải đâu anh... heheehhe... Chắc không phải bị bẻ gương rồi tài xế gắn gương tào lao đâu anh, gương còn tem số một đôi mà anh...

24/3/10
4.354
3.868
113
Hehehehhe....:3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:
Bị lỏng nguyên cụm gương luôn anh, chứ không phải bị tròng gương... Còn bị từ trước khi có cờ líp nên chắc không phải đâu anh... heheehhe... Chắc không phải bị bẻ gương rồi tài xế gắn gương tào lao đâu anh, gương còn tem số một đôi mà anh...
Mở cái tam giác nhựa có cái loa chỗ cột A, có 3 con ốc 10, dùng tuýp 10 siết chặt lại. Kkkk

• Like
Reactions: thuytram_dep
Hạng D
27/1/15
1.846
2.491
113
45
Hình như hay bị gãy bas nhựa, vậy phải ship về bài bộ dụng cụ nạy bằng nhựa rùi :), thấy ai cũng cần, hôm trước ship về 4 bộ mà còn có 1 bộ :)

• Like
Reactions: duynguyen