Hạng D
16/5/07
1.931
1.030
113
Hình như hay bị gãy bas nhựa, vậy phải ship về bài bộ dụng cụ nạy bằng nhựa rùi :), thấy ai cũng cần, hôm trước ship về 4 bộ mà còn có 1 bộ :)
còn thì em đăng ký 1 bộ nhé.

• Like
Reactions: Thofth
Hạng D
16/5/07
1.931
1.030
113
cấp cứu xe em hết lạnh.
Số là xe em bình thường đề máy để chế độ gió Auto, mức nhiệt 25oC, nếu trời buổi sáng hoặc bên ngoài không có nắng là lạnh tê tái rồi. Dưng mà thời gian gần đây không lạnh mà còn nghe hơi nóng phà ra.
Đêm qua em chạy từ SG về CT mà phải để chế độ gió Auto mức nhiệt 22oC mới có hơi lạnh. Xe em chỉ có 2 người lớn (em và vợ em) và thằng bé 16tháng.

Người nông dân phải làm sao đây các bác.

Hạng D
15/2/12
2.411
4.800
113
cấp cứu xe em hết lạnh.
Số là xe em bình thường đề máy để chế độ gió Auto, mức nhiệt 25oC, nếu trời buổi sáng hoặc bên ngoài không có nắng là lạnh tê tái rồi. Dưng mà thời gian gần đây không lạnh mà còn nghe hơi nóng phà ra.
Đêm qua em chạy từ SG về CT mà phải để chế độ gió Auto mức nhiệt 22oC mới có hơi lạnh. Xe em chỉ có 2 người lớn (em và vợ em) và thằng bé 16tháng.

Gắn CC đâu có ảnh hưởng đến lốc lạnh đâu ta? Kaka
Vô hãng kiểm tra Lock lạnh đi Bác, có xe bị rồi. Nếu lỡ có xui mà xì Block lạnh khi tháo ra nhớ dán cách âm vách cabin luôn nhé.

Hạng D
16/5/07
1.931
1.030
113
Vô hãng kiểm tra Lock lạnh đi Bác, có xe bị rồi. Nếu lỡ có xui mà xì Block lạnh khi tháo ra nhớ dán cách âm vách cabin luôn nhé.
ối trời, cầu đừng có bị như bác..chứ em không có duyên lắm với isamco..ngán kiểu làm ăn ba trợn tới tận họng rồi

1/4/07
21.905
16.702
113
0913168658
Cấp cứu thì ghé bất cứ gara nhỏ lớn nào cũng có thợ kiểm tra rồi nạp ga nhớt lạnh là xong, tới đại lý sau.
Hy vọng xe chỉ bị đông đá két lạnh. Bác phới nắng, sau đó hé cửa, nổ máy, bạt chế độ sưởi ấm chạy một lát.

Hạng D
16/5/07
1.931
1.030
113
Cấp cứu thì ghé bất cứ gara nhỏ lớn nào cũng có thợ kiểm tra rồi nạp ga nhớt lạnh là xong, tới đại lý sau.
Hy vọng xe chỉ bị đông đá két lạnh. Bác phới nắng, sau đó hé cửa, nổ máy, bạt chế độ sưởi ấm chạy một lát.
thực ra tuần trước em có mang xe ra tiệm gặt ghế bằng hơi nóng, sau khi giặt xong vì ghế còn ẩm nên em cho nổ máy đóng kín cửa bật chế độ sưởi (gió auto, nhiệt độ tối đa 30oc) trong thời gian khoảng 15phút. Sau đó thì dàn lạnh lên cơn điên, để gió auto nhiệt 25oC mà nghe hơi nóng + lạnh phà ra :(.

à tuy nhiên mở dàn lạnh sau thì toàn bộ hành lý quần áo lạnh buốt như bỏ trong ngăn đá

• Like
Reactions: thuytram_dep
Hạng B2
14/7/15
379
418
63
53
cấp cứu xe em hết lạnh.

có khi nào nút lạnh bị vô tình tắt k ? hôm bữa e đi rửa xe ra cũng bị vậy, tưởng tiêu rồi, bình tĩnh kiểm tra thì phát hiện thợ rửa xe vô tình chạm nút tắt chế độ lạnh, bấm mở là ok !

Hạng D
15/2/12
2.411
4.800
113
thực ra tuần trước em có mang xe ra tiệm gặt ghế bằng hơi nóng, sau khi giặt xong vì ghế còn ẩm nên em cho nổ máy đóng kín cửa bật chế độ sưởi (gió auto, nhiệt độ tối đa 30oc) trong thời gian khoảng 15phút. Sau đó thì dàn lạnh lên cơn điên, để gió auto nhiệt 25oC mà nghe hơi nóng + lạnh phà ra :(.

à tuy nhiên mở dàn lạnh sau thì toàn bộ hành lý quần áo lạnh buốt như bỏ trong ngăn đá
Quay lại chỗ đó bắt đền giống như thay cao su lót sàn Fi bị báo lỗi vậy đó, hahaha.

• Like
Reactions: duynguyen