Hạng D
17/6/04
1.529
1.243
113
Ha Noi - Sai Gon
Trước e chạy mấy xe de ko cần camera. Sau khi chạy Grandis có camera de và giờ là PS nếu ko có khó de. Tự nhiên bị phụ thuộc cong nghệ quá các bác ạ. H lại còn camera trc mải nhìn màn hình múc vào người ta rồi mới biết :D

24/3/10
4.354
3.868
113
Trước e chạy mấy xe de ko cần camera. Sau khi chạy Grandis có camera de và giờ là PS nếu ko có khó de. Tự nhiên bị phụ thuộc cong nghệ quá các bác ạ. H lại còn camera trc mải nhìn màn hình múc vào người ta rồi mới biết :D
Cam de k cần cũng dc pác nhưng cái cam bên gương phụ nhà trong hẻm hay đi ra vào qa chợ thì cần hơn pác ạ

Hạng D
16/5/07
1.931
1.030
113
Cam de k cần cũng dc pác nhưng cái cam bên gương phụ nhà trong hẻm hay đi ra vào qa chợ thì cần hơn pác ạ
de thì cài chung role với đèn de, khi vào R thì tự bật cam, cái này em không quan tâm. Cái em cần là cam bên suờn phụ và cam mũi, mỗi khi đi đuờng đông hoặc xuyên chợ chiều là phải bật chủ động để căn ke đuờng. Mạch 3 in 1 out thì dân điện tử làm nhanh. Cái em cần tìm là cong tắc gạt nhỏ gọn và có đèn báo thì tuyệt

Hạng D
16/5/07
1.931
1.030
113
@XÌ TRUM TÍ ĐÔ nhà bác ở q10 mà đi đâu chợ Nam Hòa Q9 mỗi ngày rứa. Nhà em ở gần đó nên ôm PS lội qua cái chợ chiều là ngán nhứt đụng mấy bà bày hàng duới lòng đuờng

24/3/10
4.354
3.868
113
@XÌ TRUM TÍ ĐÔ nhà bác ở q10 mà đi đâu chợ Nam Hòa Q9 mỗi ngày rứa. Nhà em ở gần đó nên ôm PS lội qua cái chợ chiều là ngán nhứt đụng mấy bà bày hàng duới lòng đuờng
Em để xe dưới hầm nhà thờ Nam Hoa nên mõi ngày ít nhất 2 bận phải len lỏi qua cái chợ Nam Hoa ngay đầu nhà thờ. Nhìu khi đi qua 2 bên sát rạt ổ bánh mì hem lọt dc lun. Kkkk

Hạng D
27/1/15
1.846
2.491
113
45
Sáng xuyên màn đêm luôn
Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng Pajero sport cho người mới bắt đầu.

Màn hình khi de có led phụ
Khi không có led phụ
Cái này đi ngoại thành de ze là sướng lém, mà sao cái màn hình của bác có cái chữ STOP ở hình cuối dzậy ?