24/3/10
4.354
3.868
113
xin hỏi bác sài bảo hiểm hãng nào vạy.e nghĩ bác là khách hàng vip nên nó mới ưu ái làm nhanh gọn lẹ cho bác,vì đàn xe bác mua hết mà
Mấy năm trước mua của PTI, 2 năm nay mua của Pjico Đồng Nai pác ạ nhưng khuyên pác đừng bao giờ mua trực tiếp với bất cứ cty bảo hiểm nào ngay cả Liberty vì khi bồi thường thì cá nhân pác k thể đối trọng với họ. Pác nên mua qa cty tư vấn bảo hiểm giá sẽ tốt nhất, quyền lợi nhiều nhất & bồi thường nhanh nhất ạ

Hạng C
14/3/14
826
622
93
Mấy năm trước mua của PTI, 2 năm nay mua của Pjico Đồng Nai pác ạ nhưng khuyên pác đừng bao giờ mua trực tiếp với bất cứ cty bảo hiểm nào ngay cả Liberty vì khi bồi thường thì cá nhân pác k thể đối trọng với họ. Pác nên mua qa cty tư vấn bảo hiểm giá sẽ tốt nhất, quyền lợi nhiều nhất & bồi thường nhanh nhất ạ
vậy mấy cái cty tư vấn bảo hiểm có bán cho cá nhân riêng lẻ ko bác?hay chỉ bán theo số luopng lờn cho cty như bác vậy.nếu có bác giới thiệu cho e cty tư vấn ấy đi.thank bác

• Like
Reactions: thuytram_dep
Hạng D
27/1/15
1.846
2.491
113
45
bác Rbx có nhập mấy cái cổng xạc vừa in mấy cái lỗ chờ đó bác, nếu được em đăng ký 2 cái.
Công tắc 3 chân bác kiếm được không, em về chế cháo cammera cho xe như hôm trước có nói.
Công tắc giống cái này được kg bác ?
Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng Pajero sport cho người mới bắt đầu.

• Like
Reactions: duynguyen