Tập Lái
30/12/15
21
15
3
38
Có bác nào có sơ đồ mạch điện xe pajero sport ko, e đang cần sơ đồ điện trên bảng taplo, chỗ hiển thị 5 cánh cửa đã đóng hay chưa đó, tính e hay quên mang theo và làm mất chìa khóa, nên e đang làm thẻ từ mở cửa khi quên chìa khóa, cần sơ đồ để đảm bảo điều kiện 5 cánh cửa đã đóng và chóp đèn signal báo khi đóng, mở cửa bằng thẻ từ, cám ơn các bác :)

Hạng D
19/10/06
2.213
13.050
113
Có bác nào có sơ đồ mạch điện xe pajero sport ko, e đang cần sơ đồ điện trên bảng taplo, chỗ hiển thị 5 cánh cửa đã đóng hay chưa đó, tính e hay quên mang theo và làm mất chìa khóa, nên e đang làm thẻ từ mở cửa khi quên chìa khóa, cần sơ đồ để đảm bảo điều kiện 5 cánh cửa đã đóng và chóp đèn signal báo khi đóng, mở cửa bằng thẻ từ, cám ơn các bác :)

em sợ bác quên mang cái thẻ từ đầu tiên đó

• Like
Reactions: jindo86
Tập Lái
30/12/15
21
15
3
38
em sợ bác quên mang cái thẻ từ đầu tiên đó
Dạ thẻ từ e bỏ vào trong bóp ko dể quên dc bác ah, đi ra ngoài ko mang bóp là e biết liền ah, chứ chìa khóa thì dễ quên và mất hơn mỗi lúc đi chơi :)), mà hình như ko có bác nào có sơ đồ mạch điện ta :((

Hạng D
19/10/06
2.213
13.050
113
Dạ thẻ từ e bỏ vào trong bóp ko dể quên dc bác ah, đi ra ngoài ko mang bóp là e biết liền ah, chứ chìa khóa thì dễ quên và mất hơn mỗi lúc đi chơi :)), mà hình như ko có bác nào có sơ đồ mạch điện ta :((

Dùng software này nối 5 part trên lại, giải nén ra thư mục 10PAJERO_SPORT_E

Chạy file SMVCD_KICK.exe ra hình dưới:
Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng Pajero sport cho người mới bắt đầu.

Nhấn Browse để Internet Explore chạy PAJERO SPORT WORKSHOP MANUAL

Em nghĩ trong đây có đầy đủ hệ thống điện của PS đó bác

Tập Lái
30/12/15
21
15
3
38

Dùng software này nối 5 part trên lại, giải nén ra thư mục 10PAJERO_SPORT_E

Chạy file SMVCD_KICK.exe ra hình dưới:
View attachment 439109

Nhấn Browse để Internet Explore chạy PAJERO SPORT WORKSHOP MANUAL

Em nghĩ trong đây có đầy đủ hệ thống điện của PS đó bác

Ui cha, thích wa, cám ơn bác @dstuyen nhé, kaka :))

• Like
Reactions: dstuyen
Hạng D
21/10/10
1.154
3.893
113
Em đang định lụm 1 em PS DAT cũ, có bác nào giúp em xem xe k ạ? Hoặc bác nào đang chạy thì em mời cafe giao lưu cho em học hỏi?