Hạng D
21/10/10
1.154
3.893
113
Bác nhắn số ĐT, khi nào nhóm PS tụ tập cafe ở Bắc Hải em gọi bác ra chọn thích chiếc nào lấy chiếc đó.
PSD AT, MT; PSG: 2x4, 4x4 đời 2011-2015 đủ cả.

Nghe hoành tráng quá bác ơi. Để có dịp em ra gặp :D

Hạng D
23/3/15
1.269
3.909
113
bác nào cho em hỏi cái đầu dvd jvc theo xe ps làm sao để xem video qua usb nhỉ?? em thử đổi đuôi sang MP4, WMV..v..v mà hông được. thanks các bác
Không biết bác sài DVD loại nào, riêng xe của em là JVC KW-V50BT thì file video phải ở độ phân giải 480p thôi bác nhé, nếu file HD hoặc FullHD thì DVD JVC không hỗ trợ xem được !
http://www.jvc.net/cs/car/audiofile/index.php?lang=english&model=KW-V50BT

• Like
Reactions: huynhgiaphong
Hạng D
21/10/10
1.154
3.893
113
Mai em định đi xem 1 chiếc PS DAT cũ ở Trường Chinh, có bác nào xem giúp em được k vậy?
Bác @innova2222? Bác @truong195?
Em mời cafe đầy đủ, mong được nhập hội với các bác sớm.

1/4/07
21.905
16.702
113
0913168658
T đang ở LT Bác,
Về xem xe này Bác Innova xem tốt hơn và nhà cũng gần đó.
Nhưng cuối cùng bác cũng vẫn nên đem vào Isamco để test lần cuối, vì nhiều bộ phận cần cắm máy vào mới test được.
Bác nên tự đi xem dù không định mua, để có kinh nghiệm.

Attachments

Tập Lái
29/2/16
16
6
3
40
Chào ACE MFC.em là sale bên Mitsubishi.Sau khi đọc bài của anh inova2222 thì em cũng có một vài ý kiến để MFC của mình tham khảo.^^ các cái được thì anh nói hết rồi.
- về độ ồn em cũng có tham khảo và trực tiếp cảm nhận. các ace có thể thử xem có đúng không nhé. đó là khi bật giàn lạnh điều hòa ở băng ghế sau -->điều hòa sẽ phải đẩy mạnh về sau sẽ tạo ra tiếng ù nho nhỏ.
điều quan trọng hơn nữa mà mình nên chú ý đó là chọn số phù hợp vớichân côn tránh để vòng tua máy quá cao sẽ tạo ra tiếng ồn to hơn.(nhất là hi lên dốc hay kẹt xe )
Đó là những gì em đã chạy thử và cảm nhận. chia sẻ cả ace để thử xem có khác không nhé. còn đặc tính của xe máy dầu thì ...^^ ace nào cũng biết là sẽ ồn rồi.(độ ồn cho phép )
-Còn về âm thanh thì...em nghĩ lên đầu tư thêm cho vợ 2 của mình một tí.anh có thể thay đâu DVD mà anh cảm thấy ok nhất. sau đó anh tìm thêm một cục sub nhỏ gọn để dưới...anh thử đi. (nhớ đừng nói với vợ vội hehehe...)
- Đèn cos hơi tối -> Giải pháp ...để em tìm hiểu thêm ace MFC nhé.

Chúc MFC một ngày vui vẻ. ^^

Tập Lái
30/12/15
21
15
3
38
Bác mở được cửa bằng thẻ từ xong lên xe không có chìa khóa thì lại ngồi cười cười, đợi người nhà mang khóa sơ cua đến à?
Dạ, e sẽ giấu chìa khóa trong xe bác ah, sau này có tgian e tính nhập pass để đề máy luôn, khỏi lo quên chìa khóa nữa :))