Hạng D
13/3/11
1.495
378
83
Em nghe nói xe MT kô gắn đc Cruise Control và lẫy số phải kô các bác ?

Tập Lái
24/2/09
14
5
3
Về việc sử dụng màn hình hiển thị thông in về xăng, tuyến đường, nhiệt độ, mình có hỏi anh hỗ trợ kỹ thuật của VINASTAR và được trả lời là không thể.

Nếu có bạn nào làm được thì psot lên để anh em tham khảo thực hiện nhé/ Mình muốn có một màn hình như vậy, có thể được lắp rời nằm phía trên của táblô xe...

Last edited by a moderator:
Hạng B1
24/5/12
75
3
8
Em ze xe bị gió thôi cái cưa nhà dap vào gương chiếu hau.bây giờ mà bat công tác xe lên là nó xoay 180 độ lại phải lây tay be vào.bị dap kinh lâu rồi em đi ko sao hôm qua vào isamco mới có vụ này.ko biết nó bị ji luôn.chac chuyến này về làm cho nó gay rồi giao cho bh quá.mà ko biết làm bh xong thì còn bị như vây ko.vì chỉ bat công tác xe lên chư chưa nhân nut chinh gương là nó tự động xoay rồi.

5/12/12
591
7
28
39
innova2222 nói:
Nghe hấp dẫn quá, Bác có tí hình nào không cho em xem với.
maycaytrungquoc nói:
innova2222 nói:
Em cần cái hiển thị thông tin nhiên liệu, nhiệt độ ngoài. Có giải pháp nào hay không bac truong195?
truong195 nói:
Android cos phần mem free chỉ la bàn độ nghiên do dốc toc do xe
Minh nghimua tab 7tr klaf giải quye61y moi vấn đề.
Mình thấy trên Triton có cái đồng hồ hiển thị đa thông tin phù hợp với yêu cầu của bác. Có lẽ cũng sẽ có giải pháp để chuyển cái đồng hồ đa thông tin của xe Triton qua xe Pajero Sport!
kg có hình.

Hạng D
8/9/07
3.984
275
83
52
Em mới bảo dưỡng 4 vạn, tổng cộng hết 4 tr (không thay lọc gió động cơ vì em dùng K&N rồi), nếu so với con InV của em trước đây thì PS rẻ hơn! Vậy mà Mit vẫn mang tiếng đắt :D

Hạng B1
13/1/13
84
6
8
e là mem mới nhưng mún chia sẽ chuyện cũ
quả là đúng khi nói rằng người VN ta có "tâm lý số đông" ,kô sai tí nào nhưng cũng chẳng trách đc vì cũng có cái lý riêng
gđ e đang dự định mua xe 7c, e đã tư vấn ông già là PS là tôt nhất trong tầm 1 tỷ
nhưng các bác có bít kô....sau 1 tiếng đồng hồ tranh luận khá "sôi nổi" ....thì Ba e có câu nói như sau : BIẾT LÀ THẾ NHƯNG ĐI NGOÀI ĐƯỜNG CÓ THẤY AI CHẠY (PAZEROSPORT) ĐÂU? CÒN FORTUNER THÌ NHIỀU NGƯỜI CHẠY.....NÓI GÌ THÌ NÓI ....TẠI SAO NGƯỜI TA VẪN CỨ MUA FORTUNER???.....MITSU RẤT HIẾM (ít thấy ai chạy)
các anh nghĩ sao về những phát biểu này của Ba e? nghe nói phụ tùng PS hơi mắc đúng kô?

• Like
Reactions: thuytram_dep
Hạng C
8/8/09
921
150
43
41
Mấy bác kiểm tra thử xem nắp capo của ps có phải sơn bị nổ ko! Xe của thằng e nó bị như thế! Của e hiện tại thì ko? Nhưng e thấy mấy chiếc khác cũng bị rồi! Ko biết xe có phải lổi ko nữa!

Hạng D
8/9/07
3.984
275
83
52
haiiiizaaaaa nói:
quả là đúng khi nói rằng người VN ta có "tâm lý số đông" ,kô sai tí nào nhưng cũng chẳng trách đc vì cũng có cái lý riêng
gđ e đang dự định mua xe 7c, e đã tư vấn ông già là PS là tôt nhất trong tầm 1 tỷ
nhưng các bác có bít kô....sau 1 tiếng đồng hồ tranh luận khá "sôi nổi" ....thì Ba e có câu nói như sau : BIẾT LÀ THẾ NHƯNG ĐI NGOÀI ĐƯỜNG CÓ THẤY AI CHẠY (PAZEROSPORT) ĐÂU? CÒN FORTUNER THÌ NHIỀU NGƯỜI CHẠY.....NÓI GÌ THÌ NÓI ....TẠI SAO NGƯỜI TA VẪN CỨ MUA FORTUNER???.....MITSU RẤT HIẾM (ít thấy ai chạy)
các anh nghĩ sao về những phát biểu này của Ba e? nghe nói phụ tùng PS hơi mắc đúng kô?

Ai nói với bác phụ tùng PS đắt? Thậm chí còn rẻ hơn FT bác ạ. Con xe không hay thì sao người ta lại sinh cái này ra cho nó: http://psc.vn/forum/forum.php

Hạng F
5/11/10
6.668
15.022
113
haiiiizaaaaa nói:
Nhìn nick của bác là thấy mệt rồi, bác đăng ký cho ông cụ đi thử PS và fORTUNER máy dầu để ông cụ cãm nhận, còn phụ tùng trong hãng thì các hãng đều giống nhau ở chổ dắc tiền kể cả xe 2b.

Last edited by a moderator: