43K confirmed
Hạng B2
10/4/10
293
118
43
Bác dũng thu xếp rồi ship cai hố ga về đi. Êm đat 1 cục gạch nhé.

Hạng B2
29/1/14
338
337
63
Dạ để e mail hỏi nó coi co ship combine tất cả ko cho đở tiền ship về ạh. Nó ship usps firstclass mail về vn từ 15-25 ngày lận nhé mấy bác ơi.

Hạng D
8/9/07
3.984
275
83
52
có hướng dẫn chi tiết nhưng mình không biết đặt ở chế độ nào nghe hay nhất. Không đủ kiên nhẫn để dò từng phát một. Vậy bác nào đã set ở chế độ nào mà nghe ưng nhất thì share cho anh em làm theo!
Em đặt bass 60Hz, treble 12.5KHz.

Hạng B2
6/4/10
322
138
43
52
Copy bài của Bác ManhCuong:
Tác dụng của nó là lọc muội trong khí thải hồi lưu giúp cho cánh nén turbo và van EGR đỡ bẩn, cánh nén turbo đỡ bẩn se kéo dài thêm tuổi thộ của TB, Van EGR đỡ bẩn sẽ giảm ra khói đen... nói chung giảm được cái vòng luẩn quẩn do hệ tuần hoàn khí thải gây ra khi chất lượng dầu không đạt!
Nguyên lý cấu tạo nó đơn giản thế này thôi cụ ạ, giá cả thì chả đáng là bao (có thể tự chế cũng được).

Thanh kiều bác Inova222 và bác ManhCuong một lần nữa. Em đã ngâm cứu dụ lày nâu nắm rồi và đã có đì giai cho cái lày rồi.
Rất đơn giản và rất hai en nha! Hôm nào hoàn tất qui trình sản xuất hàng loạt em sẽ sô hàng nha.

Cái này em làm là dùng cho máy dầu và cả máy xăng luôn nha, vì em thấy bọn tư bản sài ầm ầm lun.

• Like
Reactions: truong195
Hạng B2
22/7/14
199
93
28
49
Thanh kiều bác Inova222 và bác ManhCuong một lần nữa. Em đã ngâm cứu dụ lày nâu nắm rồi và đã có đì giai cho cái lày rồi.
Rất đơn giản và rất hai en nha! Hôm nào hoàn tất qui trình sản xuất hàng loạt em sẽ sô hàng nha.

Cái này em làm là dùng cho máy dầu và cả máy xăng luôn nha, vì em thấy bọn tư bản sài ầm ầm lun.
Khi nào có vậy bác?
Để cho em một bộ.

Tập Lái
24/8/14
7
0
1
50
Xe em mới mua, chạy 400km ăn hết 45l dầu( đưa đón vợ con mỗi ngày 40km) như thế có ổn không các bác.
Xe em số tự đong, có cần cân chỉnh gì không các bác . Xin cảm ơn! Xe em hiện chạy được 700km.