Hạng B2
5/3/12
398
76
28
Hà Nội
khumui.com
Em bon chen nhé.
Bác đi 1 thời gian nữa sẽ không còn hiện tượng Ù, xe mới không thể tránh khỏi tiếng ù đâu. Mặt khác, bác đi thử các dòng xe khác sẽ nhận thấy còn Ù hơn nhiều......Tất cả chỉ là cảm giác lúc đầu chưa quen thôi, và hãy quên nó đi ạ.
vienchau nói:
baothan nói:
vienchau nói:
PS D AT bị ù hay MT bị ù vậy các. Bác, hãng ko có cách khắc phuc sao?
Bây giờ ko xe nào bị ù nữa đâu, bác yên tâm.

Bác xác nhận lại giúp em là ko bị ù do hãng khắc phục hay tự đem ra ngoài khắc phục vậy Bác:)

• Like
Reactions: Hcivic
1/4/07
21.905
16.702
113
0913168658
khumui nói:
Em bon chen nhé.
Bác đi 1 thời gian nữa sẽ không còn hiện tượng Ù, xe mới không thể tránh khỏi tiếng ù đâu. Mặt khác, bác đi thử các dòng xe khác sẽ nhận thấy còn Ù hơn nhiều......Tất cả chỉ là cảm giác lúc đầu chưa quen thôi, và hãy quên nó đi ạ.
Chính xác, nếu lúc thử xe, Đại Lý thuê thêm một chiếc như Previa cho moị người thử cả hai thì tình hình khác nhiều.

• Like
Hạng D
9/1/07
2.084
2.127
113
Hồ Chí Minh - Trà Vinh
truong195 nói:
khumui nói:
Em bon chen nhé.
Chính xác, nếu lúc thử xe, Đại Lý thuê thêm một chiếc như Previa cho moị người thử cả hai thì tình hình khác nhiều.

Vậy PS D ù là chuyện bình thường rồi:)

1/4/07
21.905
16.702
113
0913168658
Cảm giác này lạ lắm, toàn mấy bác đã đọc bài trên OS nghe, còn vợ và mấy người nhà đi theo không nghe :D
Khổ nhất là mình, giờ đi xe nào cũng nghe hết.:(

• Like
Hạng D
9/1/07
2.084
2.127
113
Hồ Chí Minh - Trà Vinh
truong195 nói:
Cảm giác này lạ lắm, toàn mấy bác<span style=""color: #ff0000;""> đã đọc bài</span> trên OS nghe, còn vợ và mấy người nhà đi theo không nghe :D
Khổ nhất là mình, giờ đi xe nào cũng nghe hết.:(

Nếu đúng như Bác nói thì cái này 90% là ù do tâm lý rồi:D. Còn hàng ghết thứ 3 thì như thế nào vậy Bác, có chật lắm không?

1/4/07
21.905
16.702
113
0913168658
Không, nhưng chân để cao hơn bình thường, nhưng xếp lại thành giường rất hay.
Tổng thể, PS có nhiều cái hay, bác nếu xem vài khía cạnh rồi quyết định thì chưa thấy hết cái hay của nó, khi đi xa, đi nhanh mới thấy hết. Để lựa chọn chi tiết, trước tiên bác nên xác định nhằm mục đích gì ưu tiên?

P/s Đính chính là độ nghiên có thể chỉnh được :(

Last edited by a moderator:
  • Like
Hạng D
8/9/07
3.984
275
83
52
Đính chính lại chút: không phải là ù... mà là ồn có âm tần thấp nhé các bác. Cũng phải thôi vì PS cái gì cũng dày và nặng nề nên nó sinh ra vậy! Như ta gõ vào tôn dầy và tôn mỏng ấy!

Tập Lái
11/10/12
15
1
0
@truong195 a trường có phương pháp độ hàng ghế này hả a. Cho e hóng với!!!đúng là ghế ps ngồi hàng thứ 3 thoải mái. Rộng. Để chân cao vì mũi đáy ghế chích lên. Chân khá thoải mái. Nếu chân dài thì nhích hang ghế thứ 2 lên 1 chút là ok. Nhược điểm là ghế ko ngã đc. Trong khi không gian phía sau ghế còn trống 1 chút. Nếu ngã đc thì sướng. Hi

Hạng D
12/6/11
1.047
33
48
hmdzungkt nói:
@truong195 a trường có phương pháp độ hàng ghế này hả a. Cho e hóng với!!!đúng là ghế ps ngồi hàng thứ 3 thoải mái. Rộng. Để chân cao vì mũi đáy ghế chích lên. Chân khá thoải mái. Nếu chân dài thì nhích hang ghế thứ 2 lên 1 chút là ok. Nhược điểm là ghế ko ngã đc. Trong khi không gian phía sau ghế còn trống 1 chút. Nếu ngã đc thì sướng. Hi
Cái gì cũng có thể hết bác ơi , nếu bác chịu chơi và chịu...chi :D:):D

Hạng D
15/2/12
2.411
4.805
113
Em thấy hàng ghế thứ 3 ngả ra sau đươc mà, giựt cái dây trên lưng ghế là ngả ra sau thoái mái.
hmdzungkt nói: