Hạng B2
30/7/09
306
206
43
VN mình không cho chứ pickup bên Thái vẫn chở người phà phà. Nhiều khi chạy trên cao tốc thấy mấy chiếc pickup chở 8 người ở thùng sau (nguyên bản không che chắn gì) chạy với tốc độ 140 km/h mà nổi da gà.
Ben minh mấy cụ 113 vẫn chở đấy bacd

Hạng B1
29/1/16
80
49
18
39
Chính xác wildtrak toàn điện với điện ngay cả trợ lực lái, cảnh báo bác nào hay độ chế đèn điếc, âm thanh... với em này có ngày ăn chưởng, ngoài ra 3.2 quá dư thừa, chỉ tổ tốn tiền dầu...

cái em ghét nhất là chơi số tự động, nghĩ sao xe hai cầu 3.2 mà chạy số AT như xe đàn bà.

• Like
Reactions: Hienvodich
Hạng B1
23/7/11
67
32
18
Xe ranger của mình mua tháng 10-2013. Rất hài lòng với xe. Nhưng nay đã gặp phải sự cố về mùi rất khó chịu phát ra từ tấm cách âm dưới taplo. Xe đang chờ ford VietNam trả lời như thế nào. Xe Bác nào có hiện tượng mùi khó chịu nên kiểm tra nhé.

Hạng B2
30/7/09
306
206
43
Chính xác wildtrak toàn điện với điện ngay cả trợ lực lái, cảnh báo bác nào hay độ chế đèn điếc, âm thanh... với em này có ngày ăn chưởng, ngoài ra 3.2 quá dư thừa, chỉ tổ tốn tiền dầu...

cái em ghét nhất là chơi số tự động, nghĩ sao xe hai cầu 3.2 mà chạy số AT như xe đàn bà.
bọn lambonighi cũng ngu v12 6.0 mà cũng số tự động
thế giới toàn đàn bà

• Like
Reactions: D23 and Tuan_beo
Hạng B1
30/10/10
63
19
8
Bác chủ thớt bảo Ranger XLS là khí thải Euro 4 nhưng sao mình xem trên trang ford thì XLS AT ghi là euro 3 và 150 mã lực Bác ơi?
Mình đang nghiên cứu 1 em cho đứa em nhà ở Kontum, đang nhắm em XLS AT

• Like
Reactions: VitaraV6
D23 confirmed
Hạng C
27/5/15
797
1.542
93
Saarland, Deutschland
shopee.vn

Cho bác thử 1 tháng ngày nào cũng 8h sáng đi làm từ Phú Mỹ Hưng qua sân bay xem bác thích xe kiểu "đàn bà" hay "đàn ông"
AT có cái hay của AT, đôi khi chạy Offroad AT còn lợi thế hơn MT ấy chứ.
Đàn ông hay đàn bà thì cũng tuỳ thôi bác ơi. Đôi khi to hơn , dài hơn chưa chắc thích bằng ... cong hơn

• Like
Reactions: VitaraV6