Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
Re:Chia tay 1 em Niva 2 cầu zin -

FX125 nói:
Quá chuẩn bác ơi, nhưng giá máy móc nó bền, lành như kiểu Wagon nữa thì có phải bán nhà để mua em cũng chơi... Thôi để em lọ mọ học lóm ít kiến thức kỹ thuật của các bác trên 4rum, khi nào xóa nạn mù chữ xong xin được nhờ cậy tới bác vậy.
Chúc các bác 1 tuần làm việc và ăn chơi vui vẻ:)

Bác cứ nâng cao quan điểm quá. Bác tìm xe để bổ túc tay lái thì bán nhà làm gì bác. Chơi dòng này chả tốn kém lắm nhưng phải đam mê mới chơi được.

Hạng B2
10/5/11
170
0
18

mig19farmer nói:
FX125 nói:
Quá chuẩn bác ơi, nhưng giá máy móc nó bền, lành như kiểu Wagon nữa thì có phải bán nhà để mua em cũng chơi... Thôi để em lọ mọ học lóm ít kiến thức kỹ thuật của các bác trên 4rum, khi nào xóa nạn mù chữ xong xin được nhờ cậy tới bác vậy.
Chúc các bác 1 tuần làm việc và ăn chơi vui vẻ:)

Bác cứ nâng cao quan điểm quá. Bác tìm xe để bổ túc tay lái thì bán nhà làm gì bác. Chơi dòng này chả tốn kém lắm nhưng phải đam mê mới chơi được.

Em có nghe bác nào đó nói xe này "Lành như cục đất" :cool:

Hạng C
17/2/11
790
8
18
48

fbigaubu nói:

Dạ, lành lắm bác. Cục đất mà biết chọi thì cũng bể đầu như không :D:D
Chơi xe này ít tốn kém, đúng rồi nhưng tốn thời gian, cái này quy ra thóc thì cũng nặng à. Em tham gia một thời gian mới thấm đòn, mấy lão tiền bối nói ;phải nghèo lắm mới dám chơi' chí lý thật

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43

Zero Elevation nói:
fbigaubu nói:

Dạ, lành lắm bác. Cục đất mà biết chọi thì cũng bể đầu như không :D:D
Chơi xe này ít tốn kém, đúng rồi nhưng tốn thời gian, cái này quy ra thóc thì cũng nặng à. Em tham gia một thời gian mới thấm đòn, mấy lão tiền bối nói ;phải nghèo lắm mới dám chơi' chí lý thật
Tính quy ra thóc cho "giờ vàng ngọc" lãng phí do tự tay độ xe rồi quy ra chi phí độ xe thì vừa thu nhập cao vừa khoái tự sướng như anh chắc giá tiền sửa xe phải lên đến tiền tỷ mất thôi anh ơi. Em vừa đạt chuẩn xóa nghèo nên thấy không có sao hết á.

Hạng B2
15/8/10
376
4
0

Bác Vỹ đăng hình xe em lên là đông vui trở lại à!

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43

bao.nguyen nói:
Bác Vỹ đăng hình xe em lên là đông vui trở lại à!
Đăng lên trong mục tìm chủ xe lạc hả bao.nguyen.

Hạng C
17/2/11
790
8
18
48

à có cái xe lạc chủ bên tân bình, chắc cả năm nữa mới chạy, a em qua nghiên cứu phụ tùng đi nà, xe này chỉ đồng sơn màu vàng dùng chụp hình du lịch thui

Hạng B2
15/8/10
376
4
0

Ài dà chết em các bác cứ đùa :))
Xe này đa phần còn nguyên bản nhé, chỉ thiếu cầu trước thôi, nghe đâu chủ nó bán 60 tr đó các bác!

:-D

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43

bao.nguyen nói:
Ài dà chết em các bác cứ đùa :))
Xe này đa phần còn nguyên bản nhé, chỉ thiếu cầu trước thôi, nghe đâu chủ nó bán 60 tr đó các bác!

:-D
Chủ nó từ khi vứt nó ra đó có thèm đoái hoài gì đến nó lần nào nữa đâu, để nằm lay lắt đến tội nghiệp. Với lại nếu chỉ nhằm mục đích chụp hình thì cũng nên gỡ đồ ra bán bớt để trả tiền thuê chỗ nằm trong gara mấy tháng thôi nhỉ.
Nguyên bản cỡ nào thì chưa biết nhưng chỉ biết nó là là con Niva duy nhất trong hội Niva SG bị cắt c... thôi á. Còn lại đều còn nguyên c... hoặc đã đi phẫu thuật nối lại hết rồi. Giá cái c... nguyên bản giờ bằng nửa giá xe rồi đó.