Hạng B2
15/8/10
376
4
0
Re:Chia tay 1 em Niva 2 cầu zin -

Hé hé, bác mig nói thế buồn em
Em bôn ba kiếm xèng nuôi vợ mà bác cứ dìm hàng em :)
Vợ chung thủy là chịu khó chờ chồng chứ lị!

Hạng B2
20/11/10
146
32
28

Xe bác chạy sao mà rớt cả niềng, bánh sơ cua vậy

Tập Lái
19/11/11
22
0
0

em đang muốn kiếm 1 em niva 1600 cưỡi đi đường xa được,vì quê ở Cam Ranh,giá tầm 50t có ko mr.vỹ?
hơi gà về xe nên xe phải chuẩn: ko nằm đường.
có thì phone em nha:0909699400

Hạng B2
15/7/11
468
0
0
43
HCM
www.otosaigon.com

Hi Bro,
50 chai bây h ko mua được xe bác ạ. Bên em toàn là dọn lại 100% máy + đồng + sơn + gầm mới thui. Cũng ko có xe cũ mua bán nên cũng khó pác ạ.
xe hai cầu bây h mà nhà em dọn lại 100% cũng tùy giá: 75 - 80....
Còn một cầu dọn rùi thì cũng nằm trên 60 rùi pác ạ.

Em đang làm một con mới 100% màu trắng ... cũng có người đặt mua rùi.. xong em post len các pác chim ngưỡng.
Thank you,
bangchucaibangqd nói:
em đang muốn kiếm 1 em niva 1600 cưỡi đi đường xa được,vì quê ở Cam Ranh,giá tầm 50t có ko mr.vỹ?
hơi gà về xe nên xe phải chuẩn: ko nằm đường.
có thì phone em nha:0909699400

Tập Lái
19/11/11
22
0
0

bác cho hỏi thêm nên mua niva đã thay máy toyota hay nên mua máy nguyên bản,loại nào thì chạy đi đường xa tốt hơn hả bác?em tính kiếm 1 chiếc rùi đem qua nhờ bác độ lại.

Hạng B2
15/8/10
376
4
0

Theo cá nhân em thì nên tìm một em máy còn nguyên bản mất cầu cũng không sao, nhưng máy nổ to :) Lợi điểm là tâm lý nghĩ là xe mình vẫn zin và phụ tùng nói chung dễ tìm vì có đầu nậu Putin và gara chuyên nghiệp nhà bác Vỹ.
Còn thay máy thì em thấy mấy em jeep thay máy Toy toàn để ở nhà là chính hoặc đi vòng vòng cafe thoai!

Hạng B2
10/5/11
170
0
18

bao.nguyen nói:
Theo cá nhân em thì nên tìm một em máy còn nguyên bản mất cầu cũng không sao, nhưng máy nổ to :) Lợi điểm là tâm lý nghĩ là xe mình vẫn zin và phụ tùng nói chung dễ tìm vì có đầu nậu Putin và gara chuyên nghiệp nhà bác Vỹ.
Còn thay máy thì em thấy mấy em jeep thay máy Toy toàn để ở nhà là chính hoặc đi vòng vòng cafe thoai!

Còn xe zin mà chỉ để nằm 1 chổ không chạy thì hỏng [:O]

Hạng B2
15/7/11
468
0
0
43
HCM
www.otosaigon.com

Thâm thúy - thâm thúy.... haizzz câu này châm đau nha. :D =))
fbigaubu nói:
bao.nguyen nói:

Còn xe zin mà chỉ để nằm 1 chổ không chạy thì hỏng [:O]

Hạng B2
15/7/11
468
0
0
43
HCM
www.otosaigon.com

Nói chung máy zin thì bác kím thêm cái cầu trước là good rùi...
Máy đã thay rui thì cũng tốt nhưng chỉ dùng đề uống cafe thoi... và thường mua bán người ta rất ngại vì thủ tục đăng kỉểm.... có nơi cho thì ko sao có nơi làm khó thì bác đem xe về trưng bày lun...
Riêng ở tỉnh Gialai nhà em lúc trước, thay máy rồi đăng kiểm thì phải xyz nhiều lắm, lắm mới đăng kiểm đc.
.... nó khổ zậy đó.

bangchucaibangqd nói:
bác cho hỏi thêm nên mua niva đã thay máy toyota hay nên mua máy nguyên bản,loại nào thì chạy đi đường xa tốt hơn hả bác?em tính kiếm 1 chiếc rùi đem qua nhờ bác độ lại.