Hạng F
13/1/06
13.891
35.970
113
RE: Chiện bí mật - Chỉ lưu hành nội bộ OSM!

Nhanh trí và biết phục thiện thế là tốt rồi. Bí phải tùng quyền chứ sao hơn, và biết xót cho nạn nhân là hay rồi. Hy vọng không có lần 2 bác nhỉ?:D

Hạng D
19/10/06
2.225
12.954
113

Cái này bất khả kháng dùng thì còn chấp nhận chứ lấy làm kinh nghiệm học tập theo thì không nên, nói trắng ra người như vậy chẳng tốt lành gì.

lee confirmed
Hạng C
14/12/06
987
8
38
62

Em chính là người đã "ra đi" dành chỗ cho bác đây! Khi em quay lại chỗ cũ thấy cái xe khác thế chỗ nên ra chỗ khác. Giờ thì em đã túm được thủ phạm! kiểu này em thường thấy ở mấy bác OS (:D)...nhưng không ngờ lại là bác "đường cao tốc". Em cứ nghĩ bác đâu có vào thành phố. Nếu biết em đã gọi bác đi làm chầu caffe chứ ai lại "gianh giật nhau" như vậy! Thôi hôm nào bác gọi cafe cho em vậy!

Hạng B2
1/7/07
269
11
18

Em không tán đồng câu chuyện này. Xã hội mà ai cũng tìm cách giành giật nhau như thế, khó sống lắm!

Em nói thẳng, mong các bác bỏ quá cho!

Hạng B2
11/9/07
334
1
18
Dragoneye., LTd - HCM.Cty

Đúng là trái đất tròn! Chắc bác Lee đã thông cảm cho bác ý rồi nhỉ ! Mong cuộc đời sẽ bù đắp những điểu tốt lành cho bác.
Trích đoạn: lee

Em chính là người đã "ra đi" dành chỗ cho bác đây! Khi em quay lại chỗ cũ thấy cái xe khác thế chỗ nên ra chỗ khác. Giờ thì em đã túm được thủ phạm! kiểu này em thường thấy ở mấy bác OS (:D)...nhưng không ngờ lại là bác "đường cao tốc". Em cứ nghĩ bác đâu có vào thành phố. Nếu biết em đã gọi bác đi làm chầu caffe chứ ai lại "gianh giật nhau" như vậy! Thôi hôm nào bác gọi cafe cho em vậy!

Hạng B2
15/2/08
497
5
0
44

bác ạ em thấy trong cái khó ló cái khôn, nhưng đây là vì bác còn dính cả vụ WC nữa nên mới phải làm thế, chứ nếu đặt mình vào vị trí của người lái taxi thì lần sau bác nên suy nghĩ khác, đôi điều bày tỏ với bác.

Hạng B2
15/2/08
497
5
0
44

Trích đoạn: lee

đúng đấy bác lee ạ, nếu người ngoài thì thôi, còn đã là OS nhà rồi thì phải bắt bác ấy đi làm 1 chầu mới được, để bác còn học vài chiêu sau này khi cần sử dụng với các taxi hãng khác nữa chơ?:D:D:D

Hạng B2
10/1/08
267
1
0
Saigon

Mấy bác có đóng vai ác thì cũng ác vừa vừa thôi, cứ rập khuôn theo bác 2way (chắc là anh em gì của bác Lanbím đây thôi) thì chết xăng hội taxi vì chạy rông xơi cơm nguội. Em thì thỉnh thoảng bí quá vẫn phải chiếm dụng chỗ đậu của taxi, nhưng thay vì chơi cú "tiệt chiêu" như bác 2way, em xuống xe đưa cho hắn chục ngàn, coi như tiền mở cửa (căng quá thì trả theo quy định 2km đầu). Hắn vui vẻ (mà kg vui cũng kg được), em cũng vui vẻ :D:D:D

Tập Lái
29/11/06
25
0
0

Như thế dễ bị quả báo lắm bác ạ !