Hạng B2
11/2/08
344
20
18
Vùng sâu vùng xa
RE: Chiện bí mật - Chỉ lưu hành nội bộ OSM!

Trích đoạn: lee

Em chính là người đã "ra đi" dành chỗ cho bác đây! Khi em quay lại chỗ cũ thấy cái xe khác thế chỗ nên ra chỗ khác. Giờ thì em đã túm được thủ phạm! kiểu này em thường thấy ở mấy bác OS (:D)...nhưng không ngờ lại là bác "đường cao tốc". Em cứ nghĩ bác đâu có vào thành phố. Nếu biết em đã gọi bác đi làm chầu caffe chứ ai lại "gianh giật nhau" như vậy! Thôi hôm nào bác gọi cafe cho em vậy!
L

Lưu ý bác "hai quay" (2 way) đừng đi uống café nhé,,, coi chừng bị quýnh đó
,,,,,, hehhe,,,,,, :D,,, ổng đang dụ ra để xxx ông đó
,,,,,

Hạng B2
6/4/04
419
27
18
Cao Lãnh

Cái này có thể gọi là 'độc chiêu' rồi.

Lần này thì có thể thông cảm cho bác HighWay, vì có 'bầu tâm sự' cần phải trút. Còn thì văn hóa lái xe của OS nhà mình là không khuyên dùng.

Phương châm: mình đừng làm những gì mà mình không thích người khác làm với mình :), như vậy lương tâm sẽ thanh thản hơn.

Tập Lái
8/5/07
49
0
6

em là tài xế taxi đây ạ. Thảo nào hôm đó đến đón chẳng thấy ma nào. Vào hàng net lên OS thấy mình là nhân vật chính :(

Hạng B1
8/9/07
55
13
8

Rồi một hôm sau khi chiêc taxi khoảng 10 phút bác Mem OS đang ngả ghế ngồi thưởng thức bài nhạc yêu thích thì bỗng thấy túi quần rung rên bần bật, bác văn nhỏ volume, rút điện thoại, nhìn thấy số lạ hoắc nhưng vẫn bấm vào cái nút màu xanh. Bác a lô mấy tiếng nhưng không thấy ai nói gì thì bác ấy nghe tiếng ai gõ cửa, bác nhìn thấy 1 anh tài xế taxi rồi sau đó bác ấy không còn nhớ gì nũa hết............:( :( :(

Hạng B2
10/1/08
267
1
0
Saigon

Trích đoạn: zazxs2002

Rồi một hôm sau khi chiêc taxi khoảng 10 phút bác Mem OS đang ngả ghế ngồi thưởng thức bài nhạc yêu thích thì bỗng thấy túi quần rung rên bần bật, bác văn nhỏ volume, rút điện thoại, nhìn thấy số lạ hoắc nhưng vẫn bấm vào cái nút màu xanh. Bác a lô mấy tiếng nhưng không thấy ai nói gì thì bác ấy nghe tiếng ai gõ cửa, bác nhìn thấy 1 anh tài xế taxi rồi sau đó bác ấy không còn nhớ gì nũa hết............:( :( :(
đoạn kết này kg có hậu

Hạng C
19/12/06
734
368
63
Ngôi Sao Ba Cánh

nói ko quá với bác , bác làm thế em gọi là lừa ngta , có quá ko bác ?
mong rằng các bác đừng làm vậy nữa , giả sử bác là anhtaxi , chạy lên vì kiếm miếng ăn cho nhà , làm gì mua dc xe riêng như bác , chạy lên thì mình bị phỉnh 1 quả , tốn cả xăng bác ấy
ch cỏn con thôi mà nghe thấy nhức nhối , ng việt ta cứ canh me mấy chuyện như thế
bên mỹ bãi đậu xe to đùng đùng , đậu cả trăm chiếc mà ng việt mình cứ lo lo chạy vào tấp đầu cả xe em , cho nhanh để đậu xe , như ăn cướp vậy , trong khi ngta xếp line chờ
hy vọng chuyện bác kể cái lương tâm làm bác áy náy là đúng , mong thế tốt cho bác

lee confirmed
Hạng C
14/12/06
987
8
38
62

Thưa các bác, sau vụ này tương kế tịu kế! Các bác trong nam ngoài bắc tìm số xe và điện thoại của bác " 2 đường" thi thông báo lên 4rum! gặp bác này đỗ xe đâu ta gọi với danh nghĩa mem OS đi càphê với nhau đi cho bác ấy biến ra ...xa lộ mà đỗ nhé! :)

Hạng C
13/3/07
823
3
18
www.otosaigon.com

Trích đoạn: lee

Thưa các bác, sau vụ này tương kế tịu kế! Các bác trong nam ngoài bắc tìm số xe và điện thoại của bác " 2 đường" thi thông báo lên 4rum! gặp bác này đỗ xe đâu ta gọi với danh nghĩa mem OS đi càphê với nhau đi cho bác ấy biến ra ...xa lộ mà đỗ nhé! :)
Thế thì bác nên lấy điện thoại của nhiều anh em nữa ( có thể có cả em ) vì thông tin này loang rộng lắm rồi - ko còn độc quyền của bác 2way nữa :D:D:D
Nói vui thế thôi chứ cũng chả thể áp dụng lần nữa đâu - áy náy lắm, hay ta dùng cách biếu tiền cước các bác taxi 2 km đầu cho khỏi ân hận ????????

Hạng C
3/8/05
614
7
18
Hà Nội

Em dừng xe lại gõ cửa bác taxi mời luôn bao thuốc bảo nhường cho em cái chỗ đậu cái, OK, chú mày vào đê anh lượn đây ;)

Hạng D
25/11/07
1.116
0
0
43
Irac

chiêu này e áp dụng từ lâu rồi, nhưng vẫn phài chờ khá lâu bác ạ