Hạng D
21/12/17
1.772
2.736
113
40
Đầu tư dàn âm thanh hoành tráng vầy là để vừa đi vừa nghe, hay khi đậu xe lại mới nghe vậy ta (VD khi đi picnic)?

Chứ em thấy cái xe cùi bắp của em mà mở nhạc hơi lớn một chút là rất khó chịu do rất khó tập trung khi lái.

Em lên xe là phải có nhạc, nhưng mở nhỏ thôi, chứ mở lớn sao mà lái được, mà mở nhỏ thì dàn âm thanh nào em thấy cũng như nhau hết chứ gì đâu ta.

Cái này chắc chủ yếu do đam mê, chứ công năng thực tế thì hiếm khi phát huy (cũng giống như thích sưu tầm đồng hồ cổ, nuôi cá cảnh để ngắm...)

Hạng D
16/11/20
2.631
7.860
113
37
Đầu tư dàn âm thanh hoành tráng vầy là để vừa đi vừa nghe, hay khi đậu xe lại mới nghe vậy ta (VD khi đi picnic)?

Chứ em thấy cái xe cùi bắp của em mà mở nhạc hơi lớn một chút là rất khó chịu do rất khó tập trung khi lái.

Em lên xe là phải có nhạc, nhưng mở nhỏ thôi, chứ mở lớn sao mà lái được, mà mở nhỏ thì dàn âm thanh nào em thấy cũng như nhau hết chứ gì đâu ta.

Cái này chắc chủ yếu do đam mê, chứ công năng thực tế thì hiếm khi phát huy (cũng giống như thích sưu tầm đồng hồ cổ, nuôi cá cảnh để ngắm...)
Cái chính là đam mê bác ơi, xe em cùi bắp nhưng cũng lên là mở nhạc nhưng chỉ ở mức volume thấp đủ nghe thôi. Nghe để giải trí là chính chứ sợ mở to quá mấy anh xe tải, xe cont, xe máy bấm còi đằng sau không nghe thì căng ...

Hạng F
6/9/18
7.371
16.336
113
35
Cái chính là đam mê bác ơi, xe em cùi bắp nhưng cũng lên là mở nhạc nhưng chỉ ở mức volume thấp đủ nghe thôi. Nghe để giải trí là chính chứ sợ mở to quá mấy anh xe tải, xe cont, xe máy bấm còi đằng sau không nghe thì căng ...
Chỉ là ko nge thôi mà
Có gì đâu mà căng ahh ơi

Hạng D
25/10/07
1.314
6.155
113
Có cuộc thi âm thanh sao không có cuộc thi rạp chiếu bóng di động nhỉ?

Xời,cảm giác lao trên cao tốc thả ga,kéo rèm lại chiếu phim thì hết nấc.

Hạng F
6/9/18
7.371
16.336
113
35
Có cuộc thi âm thanh sao không có cuộc thi rạp chiếu bóng di động nhỉ?

Xời,cảm giác lao trên cao tốc thả ga,kéo rèm lại chiếu phim thì hết nấc.
Thả ga thì xe dừng lại thôi a
Chừng nào thả hết ga thì lại khác

Hạng B2
6/3/15
255
224
43
Anh chịu khó cắt dây nào đó cho nổi lên biểu tượng Check Engine rồi làm công tác tư tưởng là được duyệt con xe mới ngay ấy mà.
Có khi đổ dầu vào bình xăng nhanh hơn cắt dây mà sẽ có cá.

Hạng D
2/7/17
1.546
2.025
113
44
Uả nó là xe bình dân thì hiển nhiên là xe cỏ ghẻ rồi mà bác, đi đăng kiểm về hỏi nóc nhà khi nào mình đổi xe vậy em ? nóc nhà hỏi xe hư gì chưa mà đòi đổi xe thế là em tắt điện.
Mới anh qua khu nhà em gửi xe nè, bao anh sáng hí hửng lấy xe lên đề nó mà nổ máy mới lạ, bao xe kéo luôn nha anh, mấy em tí khu nhà em huấn luyện kỹ lắm. Sẳn chở bà cả ra Mer cũng gần đây luôn.

• Haha
Reactions: quannguyentsnct