Hạng B2
28/10/13
407
4.309
93
45
Mắt em cũng bdau phải đeo kính lão rồi,mà lười ko đi đo cắt.
À mà bác @Mai Siêu Phong cho hỏi, mắt trái em còn 4/10, giờ làm kính kiểu gì?!
Bác nên đi đo khám mắt rồi làm kính sớm đi ạ. Thị lực còn 4/10 là yếu lắm rồi.
Em mua cái gọng cho mình ở 1 chỗ 1.5tr
Hôm bữa ra Trương định như mấy anh trên đây chỉ, thay cái gọng cho con gái, đưa cái gọng đang đeo hỏi thử họ nói mấy trăm ngàn !!!
Không biết đâu mà lần :(
Hôm nào anh lần qua em thử, em bao giá cả nước (đúng hàng, cùng thương hiệu, mã số...) giá em đúng giá cty đề nghị bán (cty họ chỉ đề nghị giá thấp nhất, giá cao hơn họ không khống chế).
Tuần rồi em xả ít mẫu cũ, bán dưới giá cty đề nghị. Mấy cửa hàng (phía bắc) auto chửi làm một số cty phải chạy qua thương lượng với em xin cho gom mẫu cũ về :D:D:D
Gọng kính là siêu lợi nhuận. Giá nhập vào nhiều khi chỉ 1/5 giá bán. Cho nên cái gọng 1.5tr mà kêu mấy trăm ngàn cũng bình thường.

Em mua cái gọng kính hugo boss gần 200eu. Lên mạng search thử thì có 4x euro. Tiếc tiền chít luôn.
Từ 200eu mà còn 4x eu thì xác định cái 200 kia chưa biết hàng hịn hay ko, chứ cái 4x kia thì xác định rồi. Nhiều khi 4x eu cũng còn hớ, search kỹ 4x tệ chắc cũng có chỗ bán :D. Đúng hàng hịn như Rayban giá trên web chính hãng và Jomashop cũng ko lệch tới mấy lần như thế đc.

Hạng B2
28/10/13
407
4.309
93
45
Anh cho cái địa chỉ để anh em lần tới.
CH mắt kính LUCIE, 85 Nguyễn Thị Thập P.Tân Phú Q7. (gần bệnh viện Q7 và siêu thị Big C)
Khi đến các anh nhớ nói rõ là bên otosaigon qua để đc giảm 20% nhé. Nói oser nhân viên bên em nó ko biết.
Cảm ơn anh quan tâm.

Chỉnh sửa cuối:
Accountant
CH mắt kính LUCIE, 85 Nguyễn Thị Thập P.Tân Phú Q7. (gần bệnh viện Q7 và siêu thị Big C)
Khi đến các anh nhớ nói rõ là bên otosaigon qua để đc giảm 20% nhé. Nói oser nhân viên biên em nó ko biết.
Cảm ơn anh quan tâm.
Em đã nhận được tín hiệu từ anh.

P/S: sao bên đó bà con buôn bán làm ăn gì mà lấn chiếm lòng lề đường ghê quá.

Chỗ đo kính lão (trương định)

Hạng B2
10/5/07
208
352
63
Khi đến các anh nhớ nói rõ là bên otosaigon qua để đc giảm 20% nhé. Nói oser nhân viên biên em nó ko biết.
Cảm ơn anh quan tâm.
Cửa hàng ở Bình Thạnh còn ko anh?

• Like
Reactions: Mai Siêu Phong
Hạng B2
28/10/13
407
4.309
93
45
Cửa hàng ở Bình Thạnh còn ko anh?
Hôm mùa dịch chủ nhà kêu bán nhà nên em chia tay sớm cho bớt đau khổ.
Khúc nhà em ở Q7 tuy ko sầm uất như bên Bình Thạnh nhưng mặt bằng nhà cũng đỡ phần nào. Làm ăn đàng hoàng thì từ từ cũng có khách nên em cũng ko lo lắm.
Bữa giờ về đây được các bác bên NSG ủng hộ em rất cảm ơn.
Cảm ơn bác đã ủng hộ.

• Like
Reactions: truongngo1967
Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.547
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Hôm mùa dịch chủ nhà kêu bán nhà nên em chia tay sớm cho bớt đau khổ.
Khúc nhà em ở Q7 tuy ko sầm uất như bên Bình Thạnh nhưng mặt bằng nhà cũng đỡ phần nào. Làm ăn đàng hoàng thì từ từ cũng có khách nên em cũng ko lo lắm.
Bữa giờ về đây được các bác bên NSG ủng hộ em rất cảm ơn.
Cảm ơn bác đã ủng hộ.
Anh quê Thái Bình phải không?